Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu Igunga inaangamia jamani: Watoto wanakimbia sekondari!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzalendo Mkuu, Aug 15, 2012.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nipo Igunga mapumziko. Kuna kijiji cha jirani (20km) watoto walifaulu 42 wote wakaripoti shule. Baada ya mwezi wameacha shule na sasa kati ya hao 42 wamebaki 5 tu.

    Igunga inakwenda wapi? Mbunge anajua hilo? Wazazi huku wahonga viongozi ili watoto wao wafutwe shule! Ni kama hadithi lakini ndiyo live news.

    Hivi huko tuendako hii jamii ya hapa itakuwa wapi?
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kashauriane na mbunge wako, wadau wa elimu wilaya ukishindwa ndo uje hapa na kuanza kupayuka
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duuuu!! poleni sana ila hard working pays komaeni hivyohivyo.
    PIA HUJAELEZEA SABABU YA HAO WANAFUNZI KUACHA SHULE
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wanaenda skuli kufanya nini sasa? Ikiwa wamelazimishwa, unategemea nini??
     
  5. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waheed unachemka. This is whisle blowing. Mbunge utampata wapi? Ok. NingaR watoto wanaacha shule ili wachunge ng'ombe! Mzazi anamwambia mwanae kuwa sekondari itakula sehemu ya mali yake hivyo kwa kukataa sekondari mgao wake utakuwa mkubwa zaidi. Ni ngumu kuelewa ila ni hatari.
     
Loading...