Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Efraim Kibonde apata ajira NSSF

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mopaozi, Aug 10, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yule mtangazaji nguli na gwiji mahiri katika nyanja ya habari amekula shavu la kuendesha kipindi cha nhc shirika la nyumba na makazi yuko live tbc anaelezea mikakati ya shirika lake katika kuhakikisha manzese yote inakuwa kama masaki big up braza aminia na mikakati yenu mikali!!!
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Aidha wewe ndio kibonde au mpambe wake au ndugu yake unaompatia sifa hapa JF,haiwezekani huyu mtu thread zake zinakuwa nyingi kila kukichwa tena thread zisizo na maana.Huu ni upuuuzi
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mzima atishiwi nyau
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Bwahahahahahahaaaaaaa.....and another one!
     
  5. estson22

    estson22 Senior Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah ndo nimemkuta anaaga,nimemkosa
     
  6. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Who is Kibonde? Ni kipi kilichokupelekea wewe kumwita nguli au mimi nitakuwa sijui maana ya nguli, kifupi katika watangazaji nguli kibonde hayumo kabisa kama maana ya nguli ninayoijua mimi itakuwa sahihi.
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    rekebisha heading yako!either iwe nhc au tbc,na sio nssf.hii ni kutokana na maelezo yako!
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kumjua vizuri jamaa sikiliza Antivirus za Mr2 na Roma
     
  10. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heading na contents zinatofautiana NSSF AU NHC?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ninachokiona hapa Kikonde bado hajapata washauri wazuri, kama ningekuwa mshauri wake ningemshauri agombee udiwani ambao nina uhakika atapata then apate fursa ya kuwa meya wa JiJi. Nyani Ngabu ebu tupe hiyo software ya clouds + kibonde thread Alarm Alert, maana hii mimi nimeiona leo, kama ningekuwa nimeshafunga software yangu ningeshakuwa humu muda mrefu.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    crap!!!!
     
  13. K

    Karry JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh nssf, nhc, tbc
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja ni pite tu maana jamaa kakomaa mpaka kawa celeb wa jf..
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nyani ndo alieanzisha hii topic.
     
  16. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita wazee poleni kwa mgao wa umeme, mafuta na kufuturishana!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hivi umetoka usingizini ama NSSF, NHC TBC whichi is which???
     
  18. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pale TBC and Startv yeye alikuwepo kama mtangazaji ila sio kwamba amekuwa pale kulisemea shirika lolote, Nehemie Mchechu ndo alikuwa analisemea NHC, Tuwe tunasikiliza vizuri na kutizama vizuri kabla hatujaleta topics hapa.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nssf,nhc+tbc=????
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mopaoz lazima atakua nssf ndio maana kachapia kwenye title yake

    Pili, inaelekea kibonde angekua basha angelamba wengi sana humu
     
Loading...