Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward lowasa amebadili dini na sasa ni mlokole

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jul 6, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mhe edward lowasa ameokoka na sasa amekuwa mlokole anasubili kubatizwa maji tele.
    Hatua hiyo imefikia baada ya kushauliwa na tb joshua wa nigeria
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilijua ameslim
     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ubatizo wa maji tele huwa unafanyika kwa kumuzamisha mhusika kwenye mto au kisima, tukio ambalo lowasa anataka lifanyike kwa siri.


    Dhana hasa ya kupatizwa maji tele ni sawa na kujivua gamba!!!!!!
     
  4. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nami Karibu namfuata kwa sasa amekuwa Born Again.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Source??
     
  6. k

    kiloni JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmeahidiwa kuupata URAHISI 2015 na Nabii Joshua.
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anahangaika tu but nothing will change his conscience except true repentance kwamba ni corrupt!!!! kwa kuingiza nchi kwenye mikataba feki iliyotu-cost fedha nyingi sisi walala hoi. Labda kawa charmed na prosperity gospel ya akina Joshua/winners chapel? Wote ni feki, using God/religion to garner money from poor flock who are desperate themselves...it is vanity and chasing after the wind!!!!!!
     
  8. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo ubatizo bado hautoshi kumuepusha na kikombe cha laana ya watanzania takriban mil 40,arudishe mabilioni lukuki aliyowaibia wananchi wanyonge na kuwaacha wakigaragazwa na umasikini!!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Eh mungu saidia akizama asiibuke tena na apotelee huko huko majini.
     
  10. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Well said mkuu.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Yesu alimwambia yule tajiri aliyetaka kujua anawezaje kwenda mbinguni kuwa uza mali zako zote, ugawe pesa kwa mafukara halafu unifuate.
    Sijui kama alifuata ushauri huo.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmm.....kwani ULOKOLE SI UKRISTO
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ubaya mkuu?
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,508
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    kama ameokoka, mi naweza kumpa kura akigombea urais...safi sana.
     
  15. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mgogoro utakuja kati ya lowasa na maaskofu kkkt, kwani ndani ya kkkt hurusiwi kubatizwa maji tele, ukifanya hivyo ni sawa na uasi mkubwa na unatengwa na kkkt.

    Hivyo lowasa yupo mbioni kutengwa na kkkt
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa kawaida mtu ukiamua kumrudia Mungu unapaswa kurudisha uliyodhulumu kwa watu,naomba aturudishie watanzania hela zetu...Hiyo ni gia ya kuelekea 2015 election.......
     
  17. o

    obseva JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    MUNGU pekee ndiye ajuaye uovu wa mtu, na ndiye atangazaye Wokovu haijalishi ulifanya nini, ili mradi tu umenia kufanya toba nakumkubali katika kweli na haki, nawaambieni ikiwa amefanya kwa haki mtumkuta mbinguni. Nyie shangaeni tu kana kwamba nyinyi ni Mungu, kizuri kipi mtu kutubu na kumtafuta Mungu wake? au kuendele kutenda uovu?

    Msiwafungie watu nira, achani wamtafute MUNGU.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani ulokole ni dini?
     
  19. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Uzuri kwenye urais kigezo cha ulokole au dini hakipo, kwa hiyo sidhani kama itakuwa na uhusiano na hili au kumwongezea point.
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    .

    Ulokole siyo dini, ni imani ya dhati katika kumtumikia Mungu kupitia Christ
     
Loading...