Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edwad lowasa azungumzia kuchukua nchi 2015..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by said kikaa, Aug 27, 2012.

  1. s

    said kikaa Senior Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    akizungumza katika awamu ya pili ya kipindi cha dakika 45 kinachorushwa hawan na katuo cha itv..mbunge wa mondul na mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya bunge ya mambo ya nje mh. lowasa amewataka watanzania wasikate tamaa na wakati kutambua kama atawania urais ukifika itafahamika.awali akijibu maswali alionekana kukerwa na tabia ya sasa ya viongozi kulalamika pamoja na wananchi wao ilhali walipaswa kutoa na kusimamia maamuzi,. pia ameitaka serikali isiwadharau walimu.
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitavuka daraja,nilifikia.I wl cross the bridge wen i wl reach it.To me,naic huyu bwana kama vile He has a dream to sth.kama cyo unafiki na cheap popularity,bt nadhani cyo kiivyo naona cyo Lowasa wa enzi za mwl.Anaonekana kama vile ni mcha Mungu kwa sasa.Hekima ya Mungu ni kukaa kmya....naquote.Kama atasimama ktk NYINYIEM nampa yangu.unles other wise.Kama vile anaweza na naona anaweza.Cjui kama anaweza kuwa White snake in th whte glass.the 2015 is ripe .
     
Loading...