Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuuh...soksi zinaniumbua leo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FM stereo, Oct 20, 2011.

  1. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Miguu yangu huwa haini ruhusu kuvaa soksi siku mbili. Leo nimerudia kuvaa soksi za jana sababu ya haraka.Yani hapa ofisin miguu inatema hadi najisikia aibu. Hapo nje wanauza soksi. Lakini ni za plastiki, yani izo ndo balaa nkivaa. Leo naumbuka.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mmoja mbele yangu hapa kavua soksi midole yote njee ,soksi imetobokatoboka mpaka kwenye ankle.
     
  3. k

    kisokolokwinyo Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    vaa ivyox2 hayo maplastiki kuliko kuwakera wenzako ukabaki na sifa ya kunuka!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana kaka, mi nashukuru sina kawaida ya kunuka miguu hata nikivaa soksi wiki nzima
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    teheteheteheteheeeee
    jamani ntafukuzwa kazi
    nimecheka kwa nguvu zote


     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    fanya mpango upate sox bana
    au uko vijjin
    leo samehe hata tea
    muda wa tea kasake sox
    hakuna kitu cha aibu kama
    masox yanatema
    kwapa liteme
    na majitu mengine
    hata maboxer yao yanatoa
    maharufu ya kutosha
    ilimradi ukikutana na mtu utadhani beberu
    la mbuzi khaaaaaa!


     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    tupa kuleeeee
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    na leo huwezi kabisa kupitia kwa mamadogo manake na kachumba kake kamoja ndo itakuwa uvundo.
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    huu mda wa kazi tayari mko Jf hasa kwenu wafanyakazi wa maofisini.
    Hao raia wanaosubiri huduma hapo reception mtawahudumia baada ya tea break ama
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Zingatia usafi mkuu,au unangoja kwa hisani ya watu wa marekani.
     
  11. M

    Marandura Senior Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio unakuja kunisema huku. Si ungenambia nivae viatu vyangu. Watu wengine bhana!
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Nunua soksi za mtumba..hazinukagi.
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Usipochafuka utajifunzaje???? Acha leo uumbuke, hutakuwa mzembe tena! Unalo hilo!
     
  14. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, chukulia hilo kama fundisho. Nakushauri kuanzia sasa uwe na jozi moja ya soksi (safi) ya akiba kwenye droo. Itakapotokea hali kama ya leo basi unaweza kubadilisha hapohapo ofisini kimyakimya. Weka kwenye bahasha ili usiwe embarrassed ukifungua droo ghafla mbele ya colleagues. Kumbuka kurudisha jozi nyingine kwenye droo mara tu unapotumia iliyokuwepo.
    Kwa leo niseme tu "pole". Nisingekushauri uvae za plastiki, zitakuzulia balaa nyingine!
     
Loading...