Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duu!hi kali.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, Mar 9, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli uswahilini kuna mambo,juzi umeme ulikatika c mnajua 2po kwenye mgao,sasa kipindi wanachakachuana demu akawa anapiga kelele na pia KUMSALIMIA MSHIKAJI WAKE SHIKAMOO!SHIKAMOO!SHIKAMOO!yaani hadi kero kwa wapangaji wengine.Jamani akina dada punguzeni mizuka wakati wa kuchakachuana.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    umbea tu nawe si ungetafuta wako ili kuepuka hizo kero...................
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ungeitikia marahaba kwa sauti mpaka asikie angenyamaza
     
  4. m

    mams JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na wewe ungeendelea na wako!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmhh Lundala wewe hebu acha uongo bana wakati wa majambozi hiyo Shikamoo hata kama kaisema haitasikikia kavu kavu kihivyo unless uniambie ni wewe ndo alikuwa anakwambia shikamoo vinginevyo huo ni uongo maneno huwa hayatoki mazima mazima
     
  6. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Dena Amsi hiyo stori ni ya kweli kabisa,kumbuka 2kio limetokea umeme ukiwa umekatika hivyo ucku huo kulikuwa kimya,dirisha langu na la huyo mpangaji mwenzangu yanatazamana hivyo hizo shikamoo zilikuwa zinatoka kwa sauti kubwa na nikawa ninazickia.
     
  7. k

    kinu Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa haya katoa shikamoo we inakukera nini
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mmmhh kumbe kweli coz niliwahi kusikia story ya mzungu aliyewahi kuhoji kuhusu nyeto. Akambiwa ukitaka kujuwa habari yake, na ww piga huku ukihesabu 1 hadi 5. Kaenda kupiga lkn kuhesabu alishindwa co anaishia "moj mbil tat mbil tat mbil tat, moj moj moj mbil tat mbil tat mbil tat" Habari ndo hiyo
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Imeniletea kelele ambazo zilifanya nikachelewa kulala,kesho yake asubuhi waliockia walimwekea kikao bibie wakamuambia kuwa apunguze kelele wakati wa uchakachuaji.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hilo nalo neno,
    rudia wewe hiyo shikamoo ingetokaje?
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kw cku thread mbili!!!
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh em ngoja nitue kwanza nakuja :plane:
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mi napata shida na hili neno kuchakachua sielewi hasa wapi linatakiwa litumike na kwa makusudio gani. Kwa mtazamo wangu labda lingetumika wakati watu wamesalitiana hivi, mtu amegonganisha mabwana n.k maana lilikoanza kujulikana zaidi ni baada ya uchanganyaji wa mafuta (Uchakachuaji)
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu Gazeti we angalia sentensi imeanzaje mpaka kufikia kutajwa hilo neno ili upate maana kamili
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Shkamooo!
    Unders at work!
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingetokea kama hivi, shimo shimo shimo ha haaa.
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh wakati ana amkia mshikaji wake na yeye angekua anajibu kwa kelele, marahaba marahaba duh wangetengeneza singo kali mbayaaa!
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ikifikiaga hapo hapo mwanamke anakuwa hajielewi hata ukija kumwambia baada atakataa kabisa........
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ahsante Washawasha nimekuelewa lakini huu pia ni uchakachuaji wa Lugha yetu ya kiswahili.
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Labda dudu lilikosea mlango na likapitia dirisha la uani....! Si umesema umeme umekatika?
     
Loading...