Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia haina huruma

Discussion in 'Entertainment' started by Imany John, Sep 30, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni kisa kilichosimuliwa vizuri na kwa ubunifu mkubwa na mwanadada ajulikanaye kwa jina la BAHATI BUKUKU.

    Ni kibao kilichopigwa kwa hadhi ya kama charanga fulani,kina ujumbe ambao kwa dunia ya leo ni elimu tosha.
    Kama hujapata bahati ya kuusikiliza,ukipata nafasi hiyo itumie vizuri then uje utuambie umejifunza kipi toka katika wimbo huo!
     
  2. z

    zilakina JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wimbo mzuri ila SIYO wa Mungu kwani hauna tofauti na nyimbo za kidunia eg "ZUWENA NITAMPATA WAPI".Bahati yupo kibiashara zaidi.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naomba kutofautiana nawe kidogo kuhusu huu wimbo:
    1 - Japo nyimbo nyingi si visa vya ukweli, lakini huu wimbo kisa chake kiko mbali sana na ukweli kuliko visa vyote ambavyo nimewahi kuvisikia (atleast me personally). Labda nitoe mifano michache...si kitu kinachokaribiana na ukweli kuwa Daktari akatae kumpa matibabu mgonjwa wako (tene emergence case ICU) mpaka umhonge 'ngono', hiyo iko mbali kabisa na ukweli...kisha hongo hiyo ya ngono ifanyike bila protection (condom)...kisha hongo hiyo ya ngono izae mtoto.

    2 - Ukisikiliza nyimbo nyingi za Bahati Bukuku, solution zake zinakuwaga extreme..nikimaanisha, kwa mfano...kuna familia nyingi wanaume wanalea watoto wasio wao (rejea utafiti uliofanywa na ofisi ya mkemia mkuu wa serikali kupitia vinasaba au DNA test), lakini solution haijawahi kuwa kikao cha familia nzima iamue 'mtoto auawe, tena kwa mapanga'...kisa tu mama amezaa mtoto huyo nje ya ndoa.

    Nakubalina nawe kuwa Bahati Bukuku ni mwimbaji mwenye kipaji sana na sauti nzuri, lakini I cant help to think that...amejificha kwenye mwamvuli wa 'nyimbo za Injili' (labda kwa sababu ya soko) lakini anaimba nyimbo za kiDunia sana kuliko za kiInjili..

    NB: Ni mtazamo wangu tu nikiwa kama shabiki na msikilizaji mkubwa wa nyimbo za Injili toka kwa waimbaji tofauti.
     
  4. wanakopi

    wanakopi Senior Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duuuh uyo ni mnyaki
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mkuu mwisho wa siku anahimiza pamoja na hayo yote tunatakiwa tutengeneze(tutubu) kwa Mungu na watu tuliowatenda pia...ni nyimbo nzuri inamafunzo na kwa hili nampongeza sana bahati...kwa maudhui huwezi mlinganisha bahati na Rozi mhando...bahati anajitahidi sana...
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Umemaliza kabisa. Mengi aliyoyaimba katika wimbo huu ni ya kufikirika katika nadharia tu.
     
  7. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    these are other types of blessing notes!
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Gud say,uwo umetoa uchambuzi wako na mimi pia wala sikatai,je messagewise unauonaje je hadhira inachakujifunza?
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mbona hauweki nyama za kutosha hapa katika komenti yako? Zakidunia kwa namna ipi?
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    We kiongozi mtata,katika sehemu ya mtoto kucharangwa mapanga hatamimi najiuliza sana,ila hisia zinanituma kuwa alichukua aidia ya kuzaliwa kwa mtume MUSA,na kukua kwake.
     
  11. m

    mbano Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyoo nae Bukuku mie nilishamtoa kwenye orodha ya waimba nyimbo za injili baada ya kusikia yeye na Mheshimiwa EL kijana ya Richmond wana mambo yaleeeee kwa sita kwa sita.
    nikajitoa kwenye kundi la masahabiki wake.
     
  12. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupia link ya wimbo basi tupate kuusikiliza
     
  13. N

    NAJIAMINI New Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwekwni humu basi tuusikilize au tuuone
     
Loading...