Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dumisan Sokoine,Mlundi Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIBURUDISHO, Jul 14, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hebu taja wengine unaowafahamu mimi nimewakumbuka hawa.Marehemu Edward Sokoine walimtaja mtu huyu raia wa Afrika Kusini Dumisan Dube, Stephen Ulimboka wamemtaja huyu mkenya wasiwasi wangu kama hali ndio hii nchi yetu haiko salama.
     
Loading...