Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Kweli M4C ina safari ndefu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyetk, May 27, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni kwa akina Lusinde huko. Yaani itabidi nchi nzima tufunge na kufanya maombi. Ebu sikilizeni hii:

    View attachment CCM.mp3
     
  2. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Duh!!! Kazi ipo, kuna watu wamekunywa maji ya bendera


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ukisikiliza hiyo utaelewa kwa nini Lusinde hamuelewi asoipenda CCM. Kazi kweli kweli.
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ukisikiliza hiyo utaelewa kwa nini Lusinde hamuelewi asoipenda CCM. Kazi kweli kweli.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Atakae nuna na anune!
     
  6. Ishina

    Ishina Senior Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ndugu zetu, akili zao zimesha pumbazwa kwa kupewa Kanga, Kofia, t-shet za kijani na Njano na wamepikiwa Pilau la Nyama, posho za elf 5,000 na pombe haramu ya gongo, hivyo huwezi kuwaeleza kitu chochote kuhusu CCM. Wanahitaji somo la uraia kubadilisha akili zao, i hope M4C itawafikia na taaratibu wataanza kufunguka.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Afu kimaisha wako duni....... sijui ni kitu gani kinawafanya waridhike na uduni wa misha hivyo? Ama kweli ujinga ni maradhi!
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi wataanza kutunga nyimbo za CHADEMA, nyie subirini.
     
  9. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mi sishangai hata huku kwetu wapo, ila wanafanya mazoezi kwa kujificha na hata kama kuna wageni wamekuja utawaona wanaimba lakini hawana raha kabisa kama zamani, unawaona kabisa hawana matumaini tena na t'shirt na kofia na khanga.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vitu vingine vinachekesha sana haaaaah, yaaani niliposikia huomwimbo nimeamini Dodoma bado ipo ujimani.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nimecheka mpaka basi manake wanataja vyama halafu wanaunganisha na kikabila chao.Ahh njaaa safi sana manake hapo hawajui hata kama wanarekodiwa wanawaza kanga na kofia
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wapi huko mkuu?
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kama mziki tu nawasifu, ila hiyo manti, laa! Unaweza ukalia. Yaani hili dubwasha linavyoboa hivyo afu wanasema..... Afanaleki walahi!
     
  14. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima tuondoke nao wote? Wengine watatufuata tukishafika. Hata bwana Yesu alipokuja kuwaokoa aliwaacha wengi bado wagumu wa mioyo yao na wengine waliokoka palepale msalabani kama yule aliyesulubiwa naye
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa mbona unamwaga chozi tena, unawaonea huruma? Ha ha ha haaa!
     
  16. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kweli hali ilivyo hawa watabaki tu Maana mchuma umeshakamata kasi huo. Hadi Mtwara kwa wagumu.
     
Loading...