Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

duh kumbe si kama nilivyotarajia!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Sep 23, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vita si mchezo,omba uvione hivyo hivyo kwenye tv na uvisikie kwenye radio siku vikifumuka utajua kuwa film za hollywood na risasi za ukweli ni tofauti!!!
     

    Attached Files:

    • 36.jpg
      36.jpg
      File size:
      47.9 KB
      Views:
      132
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba wanaofanya maamuzi ya kuingia vitani au la mara nyingi ni wanasiasa na sio wapiganaji, laiti ingekuwa ni wapiganaji dunia ingekuwa na vita chache sana!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Jamaa anatia huruma
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kama wamempasua makonde mazito sana yaliyoambatana na mateso mazito.
     
  5. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Askari wengi wanao pigana vitani hawanufaiki kwa wanachokipigania, wanadangaywa kuwa wanapigania nchi yao wakombozi, wanamapinduzi, lakini baadaye hawanufaiki na ukombozi wala mapinduzi husika.

    Vita ya kweli ni ukombozi wa fikra.
     
Loading...