Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, hawa jamaa ni noma...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mla Mbivu, Dec 11, 2010.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [removed for security reasons]
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Futeni na post yote kabisa.Nn sasa hichi?
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni ile post yako ya jinsi ya kuengenza virus? Kama wameifuta inaonyesha hii jamii forum imekaa kisiasa zaidi. Mtu kutaka kujua au kjifufunza mbinu anazotumia mwizi haina maana yeye ni mwizi.

    Ila na wewe Mla mbavu msaniii umejifanya umecode mwenyewe wakati nimeona code kama hiyo ya mwaka 2007.
     
  4. t

    truth Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do you think are the MODS for!!!?
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Post mbona bado ipo?what 4 waitoe yote.
     
Loading...