Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, CCM wanachakachua hadi picha za Kampeni - kweli tapeli ni tapeli tu !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mag3, Sep 26, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,574
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
     
  2. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao ndo (CCM) aka Chakachua.CoM
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndiyo zao...niliona mkutano wa juzi alijaza wanafunzi hata kama angejaza watu, tujiulize hivi ni watanzania wangapi wanapenda mziki na hawana nafasi ya kuwaona wasaani live je vipi leo wakigundua kuna nafasi ya kuwaona bure...
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hahahaaaaaaaaa.....Jomba umegundua kituko hicho!
    Hapo mchakacHuaji mkuu ni FMES!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nahisi huo mkutano ni wa dar es salaam.
    Mkuu hebu tubandikie hapa picha nyinginez LOL.
    inabidi hii ishu iende public ili watu wajue na waelimike wasidanganyike zaidi
     
  6. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  7. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Halafu walisikia Rais wao Alianguka Dar, sasa na wao wameenda kujaribu bahati ya kuona Rais Akianguka
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
     
  10. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona hii inafanyika saaaaana kwenye Television ya TBC
     
  11. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    shame, wameshindwa hata kuziadobelize,,,,,

     
  12. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye akili timamu wanazungumzia "strategy" siyo picha za kujaza watu na online polls zisizokuwa na security features zozote za kuzuia multiple voting. Lakini looks like wenye akili timamu wako wachache kwenye ukumbi huu ndiyo maana wanaishia kujadili picha. Sasa matokeo ya uchaguzi yakitoka hapo ndipo watakapojua kuwa kujisifia pekee na kujaza mabandiko kwenye JF haisadii katika kuleta ushindi kwenye uchaguzi.
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ccm, nyie endeleeni tu, kuchakachua mwisho mtaona.
     
  14. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red. Nakubaliana na wewe kabisa. Naamini ni wewe tu mwenye akili timamu ukumbi wote huu. Pumbavu.
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kumbe FMES alibwagwa!!!!
    Ndo maana alipotea humu...

    Hatuangalii sura wala nini jamaa hawana mvuto tena! Slaa kiboko yao tu.
     
Loading...