Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DUDUBAYA Alalama!

Discussion in 'Entertainment' started by Boflo, May 21, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ...nyimbo zenyewe uzushi mtupu!!..check hiyo."..napenda manundu sipendi vijipu..."


    Msanii wa Mziki DuduBaya Ameitumia BABKUBWA.COM Ujumbe Kwa njia Ya simu ukisema

    TOKA MWAKA 2000 MPAKA MWAKA 2003 MSANII ALIKUA ANACHUKUA SHILINGI 100/= KWA KILA TAPE MOJA AMBAYO ILIUZWA 1,200/= MWAKA 2004 MPAKA SASA MSANII ANAPOKEA SHILINGI 200/=, KATIKA TAPE INAYOUZWA SHILINGI 1,500/=, JE KWA NINI BIDHAA YA MZIKI HUWA HAIPANDI BEI KAMA BIDHAA ZINGINE? NADILIKI KUIFANANISHA BIDHAA YA MZIKI KAMA BIASHARA YA MUUZA GENGE,NDIZI,MIWA, MAHINDI NA N.K. KIUKWELI IT'S TOUCHING.
    From:DUDUBAYA

    20679_1154954609179_1687123198_306889_1069563_n.jpg
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa ku-endorse CCM inadhihirisha ujuha wao.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wakiitwa wanamuziki DUDUBAYA atasimama? ana body wkness anaglia hizo arms haziko propotional na other parts. Anyanyue vyuma vyake vizuri.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe Nguli bana sasa mikono ndo inaimba?
    Huyu ni mwanamziki wa Ubongo fleva sio bondia au mcheza mieleka.
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeshasema watanzania walio wengi wana chuki binafsi sasa mmeona wenyewe!
     
Loading...