Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dude na wenzake wala za uso Mwanza na Kahama

Discussion in 'Entertainment' started by Kabota, Sep 22, 2009.

  1. Kabota

    Kabota Member

    #1
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Waigizaji wa kipindi cha Runinga cha Bongo Dar es Salaam kinachorushwa kupitia kituo cha TBC1 wamejikuta wakila za uso katika maonesho yao yaliyofanyika Kahama na Mwanza siku ya Eid Mosi na Pili.

    Katika onesho ka Mwanza jamaa hao wakiongozwa na Dude na ambao walikuwa wamepelekwa Mwanza na Kahama na kampuni ya VSS waliishia kuchezesha watoto muziki na kuwapa zawadi huku wakishindwa kuzikonga nyoyo za mashabiki wachache waliokuwa wameingia kwenye Uwanja wa CCM Kirumba.

    Kwa ufupi show yao ilikuwa haina kipya zaidi ya kuchukua binti mmoja hivi mrembo mwenye figure ambaye kwa wasukuma hapo ndo penyewe!
     
  2. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa binti kama kashoboka kwa nini asilambwe? Hilo ndio lililowafanya muwapige?
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hatujakupata mawasiliano yana tabu umekusudia nn ?
     
  4. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2009
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Una maana gani tafadhali? hebu jitahidi kueleweka.
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtu wa Pwani naungana nawe kumwuliza huyo jamaa amekusudia nini,hata mimi pia sijampata vizuri.
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kaka naungana nawewe, Mtu wa pwani uko sahihi. Jamaa hata sijui alikuwa anafikiria nini maana haeleweki nini anataka kwa kina Dude. Ajaribu kuweka sawa maada yake.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo tatizo ni huyo demu au?
     
  8. Mairo

    Mairo Member

    #8
    Sep 22, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mtu mzima kabota, jaribu kufafanua zaidi inaonekana wadau wengi hawajakuelewa. Mie pia binafisi nafanya kuhisi ujumbe wako ila sina uhakika kama ninavyofikiri ndo ulivyomaanisha! elobarate please!
     
  9. U

    Umushoshoro Member

    #9
    Sep 22, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Anamaanisha kua shoo zao hazikupata watu
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wamepigwa????????????///
     
  11. Kabota

    Kabota Member

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Ohh poleni sana kama lugha niliyotumia imewachanganya kidogo. Kula za uso kwenye mambo ya shows imaanisha kutopata watu wengi. Hivyo mwandaaji alikula hasara. Show yake haikufana hata kidogo. Huo ndo ukweli na nilikuwa nawapa tu news siko malicious.
     
Loading...