Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Wilbrod Slaa Vs Yusuph Makamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bolivar, Mar 21, 2011.

  1. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katibu wa chama kimoja ni Dr Wilbrod Slaa na wa Chama cha pili ni Yusuph Makamba, hapa ni kama Barcelona kucheza na Fc Arusha. Hakuna uwiano kabisa!
     
  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani Barc na nani AFC Arusha
     
  3. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo unataka tujadili nini?Au unatupa ujumbe gani hapa?
     
  4. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Strategist wa CHADEMA compared to wa CCM ni usingizi na kifo. CHADEMA ni Barcelona while CCM ni AFC Arusha
     
  5. p

    plawala JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wawili tofauti kbs,labda upambanishe vyama kuliko hao viongozi uliowataja
    Simple test waje kwenye mdahalo wa wazi ulioandaliwa na chombo cha habari huru
     
  6. Josephine

    Josephine Verified User

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu Boliva,katika maisha unapofanya Comparison huwezi tu kuhukumu bila kutoa misingi unayosimamia.

    kwa upande wangu watu hawa ni lazima maeneo flani wawe na uwiano na maeneo mengine wawe na tofauti.

    Labda ungetupa kazi ya kujadili differences zao na similarities zao na kisha tukatoa maksi ndipo tukafikia mwisho wa kuhukumu nani zaidi.

    Siku zote ushindi wa mpira unaamuriwa ndani ya dakika tisini na kama ni vinginevyo kunasababu mahalumu.

    Mfano Barcelona na AFC zote ni timu za mpira zenye wachezaji 11 ndani ya uwanja.Lakini moja iko kule na nyingine iko huku..............................................

    Sipendi kuhukumu nisije hukumiwa bali haki ndiyo msingi wa mafanikio.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mmoja ana mke watoto na familia, mwingine ana girlfriend na bado anaishi Abla hotels and apartments.
     
Loading...