Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka hatukuelewi ! ! !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Aug 25, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu ndugu yetu alikumbwa na machungu yaliyomgusa kila mmoja wetu! Nchi nzima ilizizima, na kuamini (nakuweka msisitizo kwenye tunacho fahamu) kua vyombo vya dola ni wabaya. Tukajitolea kwa matibabu yake, hadi kufikishwa hosiptali SA ambapo hata huko tulihisi serikakali ya Tz bado ingaliweza kumfuatilia na kummalizia !. Mimi kama mimi iliniuma sana.

    Tunashukuru Mungu, kwa uwezo wake kapona na karejea nchini. Watu walitoa maoni mengi mitandaoni ambayo naamini ilimfikia kua akija aibukie press conference na kuyasema yote. Hataivyo, kutokusema siku ileile hatukushangaa sana maana jamaa lazima apumzike japo kidogo! Na akusanye kumbukumbu vizuri hata kukumbuka simu yake ilipo! .

    MY TAKE:
    1. Huu muda uliotumia kukusanya kumbukumbu ni mrefu sana,
    2. Unajaza wasiwasi.
    3. Hicho unacho subiri kwanini usieleze uma?
    4. Hukumbuki kua wewe ungalikwisha 'decompose' (inaniuma sana)
    5. Unaumiza vichwa vya watanzania wengine wapenda haki.
    6. Vikao na kamati za serikali ni vyanini tena wakati walipopanda gari kukuacha Msituni usiku walijua wamekuua?
    7. Utakayo yasema hata sasahivi, bado kutakua na hojaji tofauti kisa kutokuaminika tena.
    8. Kumbuka ulishasema watu waachane na familia yako , wewe ndio ufahamuye ukweli.
    9. Kumbuka kuna mengi yaliyo wakumba wanao kutetea
    10. Mods naombeni msichanganye hii thread na ile inayosema " polisi leo kufunguka. . . . "
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Tuachane na mambo ya Ulimboka, muda ukifika ataongea kila kitu
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Si unajua watz tena, mtishie kidogo, kisha mlambishe kajiasali kadogo kwisha habari yake! Atacheza kila ngoma utakayompigia. Mimi naamini kuwa kaasali na kakitisho kadogo kameshaminya haki za mamia ya watz. Si nnaijua sirikali yetu!. Uli angejua hisia zetu angeacha mchezo anaofanya. Hapo ujue anatafutiwa cheo na kazi nzuri na kajumba kanajengwa chapchap ndipo atakuja na kudai...ooh mimi ndiyo najua mchezo wote, aliyenidhuru ni yule aliyekamatwa! Nk, subirini tu mtasema nilisema
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Marcko,
    Anza kuonyesha ujasiri wako kwa kutaja majina yako matatu na tarehe yako ya kuzaliwa. Hilo tu kwanza.
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nime kutmia pm.
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ujasiri wako umeishia kwenye ku-pm, lakini Ulimboka unademand lazima awe na ujasiri wa kuita press!!! interesting...
     
  7. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulimboka alishasema kila kitu, tena akiwa bado na majeraha, mwanahalisi likapigia mstari, mmefanyia nini hizo taarifa? Aje akanushe au arudie yaleyale? Nini kipya mnataka kusikia kutoka kwake?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi nilishamdharau sana ulimboka
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Alieleza Kila kitu hata video za youtube zipo. Aliyemteka Dr. Ulimboka ni RAMADHANI IGHONDU mfanyakazi wa Ikulu
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu anajijengea uadui mkubwa na umma rather than hao anaowaogopa.namuonya UKIMYA WAKE UTASABABISHA MADHARA YA USALAMA WAKE TOKA KWA WANANCHI.hao anaowaogopa hawawezi tena kumfanya chochote ata akichezea ndevu zao.ULI UNAJITENGENEZEA BOMU BABA.
     
  11. O

    Omonto Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi taarifa ya Uli kwa watz bado inaandaliwa na watalaam wa kupindisha ukweli tusubiri muda ufike tutasikia 'cooked report' aibu tupu
     
  12. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ameshapewa fungundo maana kimya Dr.Ulimboka kumbuka walikuwa na nia ya kukuangamiza umepona kwa uwezo wa Mungu ungetakiwa kufunguka na kuwaeleza watanzania waliokufanyia huo unyama.
     
  13. ALF

    ALF Senior Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    huyu ameisha tulizwa subiri wammalize taratibu, imekuwa unafiki sana. Wakiwa kwenye matatizo watanzania niombeeni mwenyezi Mungu akinijalia kurudi salama nitakuja kueleza yote, wakirudi baada ya kulambishwa asali wanakuwa kimya, je mmesahau na Mwakyembe?.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,640
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    JIANDAENI KUHESABIWA...

    Acheni 'tantalila'
     
  15. g

    galimanywa Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kuna kitu gani unachotaka kusikia ambacho hujasikia? Halafu nyinyi mnaotaka aseme ni waongo na wababaishaji wakubwa na waoga. WKama kweli ninyi ni wapiganaji jitokezeni basi hadharani kama mama Kijo Bisimba, mbona mnajificha tu humu kwenye JF.

    Dr. Ulimboka na kusihi tena usikubali kwendeshwa na pressure ya watu. Hakuna jipya watu wanalotaka kusikia, kila kitu ulikwisha weka wazi. Huu mfumo unaopambana nao ni mfumo HARIBIFU (Destructive System) unaongozwa na watu jamiii ya REPTILE ambao wanasumu kali ya kufisha. Huwezi kuubadili kwa press conference wala kwa maneno matupu. Watatanzania wamekuombea na Bwana Mungu kasikia maombi yao kakuponya. Kama maandiko yanenavyo " kila jambo lina wakati wake na majira yake hapa chini ya Jua".

    Huu utwala wa wanamtandao, utawala uliyojengwa kwenye mfumo haribifu, unaweza kuteka nyala, kutesa na hata kuua lakini hauwezi kuteka nyala kutesa na kuuia KALENDA. Hauwezi kuzuia mawio na machweo ya Jua. Miaka mitatu iliyobakia sio milile, itapita sasa hivi tu. Tuombe uzima, watakamatwa wote waliotaka kukuua.

    "How long, not long no lie can live forever" Dr Martin Luther King
     
  16. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unapima horizontal linear distance kwa kutmia kobiro? Umebugi!
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Chini ya mwenyekiti wa Chama cha mabwepande
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye mwenyewe ajishitukia kuwa alikuwa amekosea kwanza inabidi atuombe radhi watz kwa kutuulia ndugu zetu
     
  19. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si kesi iko mahakamani tumsikie Kova adanganye kwanza ndipo akanushwe? Madaktari wameikataa tume ya Kova, sasa Ulimboka akaseme kwa nani kama vyombo vya habari viliiuambia uma aliyoyasema kabla ila serikali kukanusha kila kitu na kutoa majumuisho hata kabla tume yenyewe haijaanza kazi zake za kuchakachua maelezo?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    RAMADHANI IGHONDU mfanyakazi wa Ikulu
     
Loading...