Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka anaendeleaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Seif al Islam, Aug 3, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Jaman kwa yeyote mwenye taarifa zoote sahihi kuhusu maendeleo ya faya ya dr ulimboka ni vema na haki akatupatia wanajamvi wenzie.
     
  2. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaendelea vizuri, anaongea, anakula na anaweza kufanya mazoezi mepesi kama vile kutembea, kukaa. Bado yuko chini ya uangaliyi wa karibu wa madaktari hasa juu ya ufanyaji kazi wa internal organs zake, hass figo. Itamchikua muda kidogo kwa madaktari kujiridhisa kama figo zimetengemaa.



    Aah Nilisahau; anakusalimia sana (ametoa salamu kwa wote wanaomuombea kwa Mungu apone haraka na kuja kulijenga taifa lake, naamini na wewe ni mmoja wapo.)
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui anaendeleaje? Lakini watu wa Mungu tunaendelea kumuombea, apone haraka ili aje kuwaumbua wapambe nuksi
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu kama hao ni hatari sana kwa watu wenye tabia ya kidhalimu! Wakiwa wa4 tu Tz, mmoja kas, mwingine kus mwingine mash na mwingine magharibi, watu wenye tabia kama ya kova, nape, nchemba, s.Manyanya, wasira, ndugai, shibuda etc wangebadilisha tabia au watafute nchi yao.
     
  5. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mambo yako mahakaman -shiiii/she!angalien ya mwanahalisi
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Gazeti la shigongo lilisema "Dr ulimboka si waleo wala wakesho,tumepata report yake kutoka Afrika kusini"
     
  7. real thinker

    real thinker Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mungu atasimama upande wake coz nimwanaharakati boro so atapona haraka coz bado tunamuhtaji.
     
Loading...