Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa,wafanyakazi tunasubiri kucheka baada ya oct 31,2010.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNANI PALE TGA, Aug 2, 2010.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heshima nyingi kwako Dr Slaa,wewe ni muokozi wetu.Sisi wafanyakazi tunategemea kucheka baada ya hii tarehe 30.10.2010.Tunategemea kupata maisha bora ambayo tuliya ota kwa miaka 5 sasa.Wale ambao wako ughaibuni wakibeba boksi nao wana matumaini ya kurudi na kucheka nasi,tujenge taifa letu pamoja.Siyo aibu kila siku ukienda benki,yule cahsier anakuangalia mara mbili baada ya wewe kuomba balance kwa nguvu zako zote,mwisho kwenye account kuna hela za kununua karanga tu.Tumesha ishi maisha ya jadi,sasa tunataka tuishi maisha ya ki binadamu.Mfano madaktari wanaishi maisha magumu sana,kazi yao ni ya hatari,laikin mshahara ni zero compared to the work done.Ndio maana wengi wanakimbia kule Botswana.Kuna jamaa kamaliza masters ya medicine,kufanya kazi bongo for 1 year ameona maisha ni ya taabani kweli,ana amua aache kazi hapo serikalini,na arudi zake hapo kwa wabeba boksi,kasema hiiyo inalipa zaidi,kuliko kuhatarisha maisha na hiyo field.Ewe Dr Slaa,sisi tupo nyuma yako,na wewe ndio utakuwa muokozi wetu.Wafanyakazi oyeeeeee...tuvumilie tu miezi mitatu,atlast mvumilivu hula mbivu,na sisi tuta kula hiyo mbivu.God Bless you Dr Slaa,You are the Light,the road to our pursuit of hapiness.Ameen.
     
  2. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yote unayotarajia yamekwishathibitika kuwezekana pale tu unapobana kwenye nafasi yako na kutimiza wajibu.

    Kwa Hakika, Tutashinda!
     
  3. m

    mfundishi Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sote tukiungana na kuwa tayari kwa ukumbozi, utabiri wa MM umetimia.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ama kweli tutashinda.
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Issue sio kusubiri kicheko baada ya 31.10.2010,bali tunapaswa kusapoti harakati hizi kwa kumpigia kura ili ASHINDE!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nadhani kitu cha Muhimu ni kampeni ya nyumba kwa nyumba, na wala sio kampeni ya kuhitaji nguvu sana, JK amechemsha na kila raia ni shahidi wa hilo, ukifanikiwa kuhamasisha hata watu kumi tu si haba
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kituko umenena, hapa inatakiwa saizi tujitoe kwa nguvu zote! tuhahakikishe tunamwelewesha kila mtu, tembea kila sehemu mida y ajioni baada ya kazi watu kibao wanakaa kijiweni, jamani hata kwenye daladala kampeni muhimu, ukiwa ndani, we chokonoa tu! Mfano unaweza kusema Jamani mwaka huu inabidi watz tuache uoga, tumpe kura Dr Slaa, najua watu kibao wataanza kupayuka. Mi nimejaribu mara kibao toka banana kwenda posta, saa nyingine watu wanasubiri kulianzisha tu!

    We must commit ourselves for this Election. Hakuna kulala.
     
  8. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    true that
     
Loading...