Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. SLAA Vs MAKAMBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masingo sharili, Mar 31, 2011.

  1. m

    masingo sharili Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BAADA YA KUWALINGANISHA WENYEVITI WA VYAMA VIWILI VIKUBWA HAPA NCHINI KWA KUDADISI UTENDAJI WAO WA KAZI YAANI KIKWETWE(CCM) Vs MBOWE (CHADEMA), LEO NINAOMBA MAONI YENU NI NANI KIONGOZI BORA KWA NAFASI YA UKATIBU WA CHAMA KATI DR.SLAA(CHADEMA) NA MAKAMBA(CCM)?

    VIGEZO
    utawala bora
    uwajibikaji
    uzalendo
    ubunifu
    uadilifu
    busara katika kazi
    kuheshimu utawala wa sheria na demokrasia.
    TOA MAONI YAKO
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Obvious inajulikana wazi kuwa Dr. Slaa atawini hata kama humu ndani wote wangekuwa CCM. Unless this thread is supposed to be for fu:bored:n
     
  3. D

    DONALD MGANGA Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wanapwaya. Hawawezi kusimamia utendaji wa vyama vyao kwa umakini.
     
  4. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa huwezi kumlinganisha na makamba,slaa anatisha
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwalimu wa shule ya msingi na Daktari wa sheria, unamwonea Makamba. Huyu sio saizi yake.:msela:
     
  6. m

    mndeme JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    slaa yupo juuu mazeeeee! usimuonee makamba wa watu hajui kitu
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,689
    Likes Received: 4,525
    Trophy Points: 280
    Makamba labda umshindanishe na Maalim Seifu Sharrif Hamad, lakini kumshindanisha na Dr Slaa ni sawa na unashindanisha Bajaj ( Makamba ) na Caterpillar ( Dr Slaa. )
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mbingu na ardhi, kuwashndansha ni kumdhalilsha makamba! Hawafanan hta chembe! Slaa ypo juu kwnye kla k2 ulchktaja hapo!
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MI SINA JIBU NAJUA MAJIBU UNAYO MKUU! nikiburi chako tuuu hicho!:bored::bored::bored:
     
  10. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumliganisha makamba na SLAA ni dharau kwa Slaa,makamba mliganishe na mwenyekiti wa tawi au shina wa CDM kama yupo.
     
  11. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mashindano ya baskeli na train ya umeme haya makamba labda chiligati na kinana ndio size yake kwa ccm labda ungweka sitta ndiye anaweza kuendana na hiki kichwa
     
  12. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kichugu (Makamba) na Mlima (Dr Slaa). Kuwalinganisha ni kumwonea Makamba na kumdharau Dr Slaa.
     
  13. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unalinganisha shetani (Makamba) na Malaika wa MUNGU (Slaa)..
    Kesho utalinganisha Nyerere na Kikwete usivyo na akili...
     
  14. M

    MASSEGENSE Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumieni akili katika mambo mnayofanya kesho mtamlinganisha ...............na................... wote binadam wanamapungufu yao jueni dk slaa elimu yake ni sheria za kanisa katoliki ambazo kwa watu wenye akili haziwezi kuingia akilini. ndio maana mambo ya kanisa yamemshinda wizi mtupu.
     
  15. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua sheria za kanisa wewe? Tutajie vyuo vya kanisa vinavyotoa sheria za kanisa ambavyo slaa alisoma...
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu nadhani una matatizo yafuatayo....................

    1. Uwezo mdogo wa kupambanua thread..na nitafatilia michango yako mingine humu JF nijiridhishe na maneno yangu
    2. Unaonekana kama ni mtu uliye na mzaha kwa mambo ya msingi..
    3. Umejiunga hapa JF ili uwaambie ndugu zako kuwa na wewe ni mwanachama wa JF...na huna mchango wa maana katika jukwaa hili
    4. Hutaki kuishughulisha akili yako kufikiri kwa makini.....UNA JIBU OVYO OVYO KAMA NAIBU WAZIRI WA FEDHA ALIYEPITA..SUMARI
    Pole kwa matatizo yako.........
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Hivi mnatumia vigezo gani kuwalinganisha maana kama ni kutumia standard za kimataifa politically, Makamba as much as I disagree na style ya uongozi wake, bado anakuwa the man kwa sababu amekiwezesha chama chake kushinda uchaguzi! So!

    - Chama chochote cha siasa Duniani, kinakuwa na lengo moja tu! Nalo ni kushinda uchaguzi wa taifa kwanza, mengine baadaye for that standard Makamba is the man hapa, Unless I am missing something here!



    William @ New York City, USA.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    huwezi kumlinganisha messi na jerry tegete!!!:noidea:
     
  19. k

    kayumba JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa mengine naweza nisijue mshindi lakini kwa Busara katika kazi hapo Makamba chali!
     
  20. k

    kayumba JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Indeed you are missing something!

    Does international standards allow vote rigging? If you refer to international standards you should also measure the election process won by him on the same international standards.

     
Loading...