Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa, Mdee na Sugu ndani ya Makumira sasa hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Davesto, Mar 21, 2012.

  1. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    wanawahutubia mamia ya wakazi wa Makumira ikiwa ni muendelezo wa kampeni ya Ubunge Arumeru Mashariki!

    Uwepo wa wanafunzi wa Chuo kikuu cha Makumira ambao wengi wao ndio wanaishi jirani na huu mkutano ni mdogo wakisema ya kwamba ratiba inabana!

    The Strong Will Continue!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu vipi Nasari keshaonana na Mdee??nakumbuka alisema atatupa karata yake pale/
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mapambano bado yanaendelea na mpaka kieleweke!
     
  4. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    atatupaje karata errooo!
    Hapa shughuli ni moja tu,kumshusha CCM
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkutano unaanza saa ngapi kaka, au ushaanza?
     
  6. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutujuza
     
  7. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    ushaanza na Dr.ndo anawachana
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    vedasto tuambie vizuri, dr wa ukweli anasemaje?
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    ngoja tutembeze bakuli humu jf tukuwezeshe ili utujuze vyema na kutuwekea picha
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwaga jamvini hivyo vichane.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Halafu nimepata tetesi kua baada ya shughuli hiyo mzee mzima SUGU weekend hii atashusha mistari yenye Vina kwa vijana wa Makumira bila kiingilo! "Weekend Yangu Itakua Njemaa!!!
     
  12. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    slaa kaichana list of shame!

    Nassari ndo anamchana wassira now!
     
  13. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    nassari amewachana na amesema wakizidi ku_diss ya kuwa hajaoa atamuoa Mdee!
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    huu sio wakati wake tunakomboa jimbo kwanza wewe badala ya kuulizia sera na mwitikio wa wana meru unafuatilia udaku?? halafu unajiita top thinker!! huna aibu??
     
  15. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Agenda kuu wanazungumzia nin mkuu?
     
  16. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ukisema kawachana, mara kasema atamwoa Mdee hatukuelewi nyoosha maelezo.
     
  17. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Sugu anashuka FreeStyle!
     
  18. S

    Silent Burner Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzako hataki Halima aolewe......


     
  19. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe mnaenda kusikiliza udaku badala ya sera. Ndiyo maana CCM inabaki madarakani kila uchaguzi.
    Mapinduzi ya kweli ni kubadilika.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unatokea Somalia wewe hadi akuandikie kiarabu ndiyo uelewe?
     
Loading...