Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa, Lema wafunika Monduli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 20, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo wananchi wa monduli walilazimika kusimamisha shughuli zao kufwatia maandamano makubwa yaliofanywa na viongozi wa cdm wakiongozwa na katibu mkuu wa chama hicho dr.w slaa na mbunge wa arusha mjini Godbless lema ambapo kwa pamoja walihutubia maelfu ya wakazi wa monduli waliojitokeza katika viwanja hivyo sambamba na kumuombea kura diwani wa cdm bw Mganga Gilbert katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyika mapema mwezi ujao.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    foto mkuu
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha..naona CDM hawachezi mbali na uwanja wao wa nyumbani!
    Mbona hawathubutu kuleta hayo maandamano yao dsm?
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Avatar yako iko sawa na akili zako.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Rose Kamili alikuwepo?
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au Nachingwea?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Peoplezzzzzzzzzzzzz Power ondoa magamba yote ya Nyoka choma moto hukooo
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dsm watoto wa kiswahili wengi, hawana ufaham, wanasubiria bmkubwa awape mia5 ya vocha, walio bahatika kuwa na wazazi wachapa kazi wanasubiria mshua aweke funguo za gar mezan, waibe gari.. Vijana wa dar, wachache sana ndo wamejaliwa kuwa na akili. Wengi vilaza..
     
  10. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Are you alright upstairs? I wish whoever employed you see this!. He will definately show you the door, and it will be my delight.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nafurahia sana haya mashambulizi ya CHADEMA kwasasa...maana kila kona wapambanaji wanapigana kiume!! Natamani niache kazi niungane na kundi hili lililojitolea muanga kwa ajili ya watanzania zaidi ya mil.40....Mbona CCM hawasemi tena ile kauli yao ya vyama vya msimu...?
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukiona hivi kwa monduli basi ujue ukombozi umekaribia kwa nchi nzima,wilaya iliyojaa ufedhuli na ubabe wa hali wa kutisha,kweli nguvu ya umma haizuiliki.
     
  13. b

    ben genious Senior Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humu inabidi tuwe makini na hizi post maana kuna watu wanataka kujaza post tu, asubuh tuliambiwa lema yuko safarin igunga na tukatoa bg up ya kufa mtu,sasa yupo monduli duh,inabidi uweke picha
     
  14. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatuna kilichosajiliwa kinaitwa CDM hapa tanzania
     
  15. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni chadema au chama cha demokrasia na maendeleo usitumie mkuu cdm unatupoteza
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pacha mjanja kweli!kahamasisha wanafunzi kibao wajae kwenye mkutano,alafu tbc wanapiga picha sehemu ya wanafunzi tu!hapo ukiona picha utadhani wamejitokeza watoto tu!
     
  17. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha mkuu.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    ahsante kwa taaarifa mkuu.............hata hapa Iringa leo jioni kamanda mbowe nae amevuruga vichwa vya sisiem tena
     
  19. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa Uchovu makamanda
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi nachingwea ipo tanzania??? Huko pia vilaza wapo wa kumwaga, ila watapata akili siku chadema itakapoikomboa nchi kutoka mikononi mwa mafisadi... Na siku hiyo haipo mbali..
     
Loading...