Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa hakusema kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Feb 24, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aliwahi kukaririwa na vyombo vya habari hapa Tanzania(Tanzania daima) akisema kuwa Dowans inamilikiwa na JK. Leo hii akiwa Mwanza ktk mkutano wa hadhara baada ya maandamano amesikika akimtaja Al Adawi kuwa ni mmiliki wa Dowans.
    Hakika, Dr Slaa si mkweli.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mashimo ya taka yapo mengi kweli kweli..!
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unakumbuka vizuri alichokisema Dr. wakati ule mkuu au unataka kupotosha umma tu!!!! Alisema namnukuu ''Kama siyo yake atoe tamko hadharani, ila kukaa kimya kwake kunaonesha kuwa ni yake''
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata wewe sio mkweli, mbona hujatuambia nani mmiliki kati ya hao wawili?
     
  5. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kusema asemwe mwingine, akisemwa fulani MASHIMO YA TAKA. Lakini pia hakusema ukweli pale alipotuambia kuwa kura zake zimechakachuliwa na idara ya usalama wa taifa
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CCM wengi wana kawaida ya kukurupuka Mkuu, wavivu wa kusoma na hata kusikiliza
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Aliwaambia kama anawasingizia wampeleke mahakamani, wameanya hivyo?
     
  8. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Dowans inamilikiwa na Rostam Aziz... Kwakuwa JK ni jamaa yake Rostam na ni partner wake kibiashara na ni muongomuongo wote wawili Rostam na mkwere hawaaminiki.
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo ilikuwa mbinu ya kumshinikiza jk amlete mmliki wa dowans. Unachani bila bila kumshambulia jk kuwa ni mmiliki huyo al dawal angekuja? Mkuu ukitaka kumkamata kuku mwenye vifaranga, kamata kifaranga atakufuata tu!
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,545
    Trophy Points: 280
    Usipotoshe watu mimi nilikuwepo uwanja wa Furahisha alichosema ni kuwa Al Adawi ni kivuli ametumwa kuzuga kuwa ni mmiliki, acha uongo wa mchana.
     
  11. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata Ngeleja alijitokeza baada ya JK kulipuliwa, akatutajia hao kina Al Adawi.
     
  12. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu usipotoshe, hukuwepo uwanjani. Kasema al adawi ni kivuli cha dowans kuwa hadaa watanzania-kwa nini unaacha kuwa mkweli "ndo maana waitwa maji taka"
     
  13. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni bora aliye mvivu wa kusoma na kusikiliza kuliko aliye mvivu wa kufikiri. Kwa mawazo yako unadhani kila anayempinga Slaa ni CCM! Na kila anayemsapoti JK ni CCM. Fikiri japo kidogo, Mwakyembe ni CCM lakini hamsapoti Rostam ambaye ni CCM mwenzake. Je, sera za Mbowe na Zitto ni sawa? Acheni mapenzi ya ajabu. yanapunguza uwezo wa kufikiri. Kila kitu kwenu ni siasa tuuu!
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK na Hadawi ni wamiliki wa Dowans
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani, huyu mtu yupo kazini, anataka kudivert mambo ya MWANZA ya leo, na jinsi ccm walivyochanganyikiwa!..Iam telling you, lazima in a day or two wataitisha vikao vya ccm pale IKULU(maana sasa hivi vikao vimehamia IKULU), kujadili maandamano ya MWANZA!

    Huyu Kaumza yupo kazini na analipiwa chumba kwa kazi hii!...huh!
     
  16. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha uwongo tena nahisi umekurupuka kwani ulikuwa mwenyewe uwanjani? Acha kupotosha jamii.
     
  17. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    you may be wrong , but you are always a clear shallow creep minded.
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    acha kusumbuka na hao jamaa waliotumwa kuja kuangalia upepo
    waeleze kuwa wajiandae kuondoka watuachie nchi yetu
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ng'hwelage gete nalebona atamanile
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sikushangai sana kwani kuna wengi tu waliotumwa kuangalia upepo
    kama na wewe ni mmoja wao basi neda kawaambie kuwa jamaa kule wako salaama sana
    na uwaeleze wajiandae pa kukimbilia maana wakiondoka madarakani hatutawahitaji tena lazivyo wataishia jera tu
    we will confiscate all of their assets
     
Loading...