Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa bado ana safari ndefu Zanzibar?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Sep 24, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mimi namshauri asubiri 2015 ndo akombee URAIS mana wazanzibar bado hajamkubari
     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe bado unaota ndoto kuwa zanzibar nia sisi ni wamoja, baada ya zanzibara kupata mafuta wazanzibar yaani ccm-zbar na cuf-zbzr waliungana kwa nia ya kuwzuia wabara kugusa mafuta yao, wameweka serikali ya mseto kwa maana ya maslahi ya taifa lao kwanza vyama vyao baadaye. Hivyo hata sisi kule ni kutimiza wajibu tu, hatuna haja ya kuinvest in a dying horse.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    zanzibar ni kama tarafa ya manzese. We dont need it na ninashangaa Dk Slaa amekwenda kufanya nini huko.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukisema hivyo UNA MAANA CHADEMA WANAWANYANYAPAAA WAZANZIBAR??
     
  5. m

    mozze Senior Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukweli. Kura za Zanzibar haziwezi kufanya mabadiliko yeyote. Jimbo la ubungo lina wapiga kura wengi kuliko ZNZ. Hakuna hja ya kutumia resources kupoteza nguvu ZNZ wakati wapiga kura ni wachache kuliko hata nusu ya Jimbo dogo kabisa la Tanzania Bara.
    Huko Ataenda tu kukamilisha itifaki lakini huwezi kusema kuwa Slaa hajakubalika ZNZ hivyo hatakuwa Rais....hiyo Hakuna

    Na mbali zaidi Zanzibar ni nchi na Chadema wanalitambua hilo, na kutakuwa na serekali Tatu, hivyo Slaa hana haja na Zanzibar. Yeye atakuwa rais wa Tanganyika.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kama hakubariki zanzibar MUUNGANO ATAUWEZA??
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa nn akubalike kwenye nchi ambayo sio yake...! hatutaki akubalilke zanzibar , wala kenya , wala uganda...!!

    huyu ni rais wa TANGANYIKA..!
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hahaha!! ukienda mikoa ya pwani BARA hali ipo hivihivi ukiwacha DSM!
     
  9. D

    Dopas JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Muungano nani anauhitaji, wazanzibari wenyewe ndio hawautaki, japo ndio wanaofaidi, kwetu bara ukifa ni neema zaidi, ila hatutauua, ili wasije kutusingizia bure, ila wanatutesa kweli hao katika mwavuli wa MUUNGANO, to hell with muungano
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazanzibar wanajua CCM/CUF tu; naona kapiga na kibaragashia kabisa kuonyesha msisitizo; sishangai; ila maendeleo yake yatawavutia akichukua nchi kwa k ura nyingi kutoka bara; heri aondoke huko mapema aende kutoa elimu kwa watanganyika ambao watamutoa kimaso maso

    Kumbukeni anaomba urais wa Tanzania sio wa Zanzibar; so kuna maeneo ambayo huenda asipate kura sana na kuna mengine atapata na zanzibar huenda ikawa sehemu moja wapo
     
  11. m

    mozze Senior Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muungano unaujua wewe labda! Katika Tanzania, uliza watu wenye umri chini ya miaka 30 kama wanajua huo muungano au faida ya muungano. Hizo ni propaganda tu za CCM, Wazanzibari ndio watakuwa wa kwanza kuuvunja huo muungano na sidhani kama itapita miaka Mitano.

    Chadema wameweka wazi kabisa kuwa kutakuwa na Serikali TATU, na Dr. Slaa hajasema kama anataka kuwa kwenye Serekali ya Muungano bali yeye atabaki Rais wa Tanganyika na mtu mwingine atachaguliwa kuwa Rais wa Muungano.

    Wewe mtu wa Makete, au mwadui anafaidika nini na Muungano huu wa Sasa? Ndio mana Chadema imewaachia wazanzibar wafanye mambo yao. Huyu ni mtu wa haki hataki kuwakandamiza Wazanzibar kama wanavyofanya CCM.
     
  12. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mimi nawaomba kama hamna mambo ya maana ya kuongea msiongee mambo ya uwongo na upuuuzi, msifichuwe upumbavu wenu onyesheni uwerevu wenu, hamtopata sifa kwa kuzua zua mambo ya uwongo uwongo...Lol!
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JKWAUKWELI wewe mkuu namnagani!?? Mwenzako JKWAUONGO anaharibu nchi sasa mnataka kuua kabisa, maana hao ambao mmewaua kwa sababu ya uzembe wenu bado mnaona hawatoshi!?? Who cares about Zanzibar!?? watu gani hawabebeki mazee!????THIS IS A NEW ERA OF FREE SPEECH AND DEMOCRACY! maana it is time of decision making without worrying about few moaners or whingers who marginalized themselves for some reasons and unnecessarily involving religious matters as a define!. It is a long journey which needs to unite but if one is not then leave them behind na songaaaaaaa! Mungu Ibariki TZ!
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WEW JEYKEYWAUKWELI, umetokea wapi?
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwanza: Zanzibar wana udini. Ni wabaguzi, na huo Muungano wanalazimishwa tu hawautaki.

    Pili: Zanzibar kuna jumla ya wananchi wangapi hata Chadema waumize kichwa??
     
  16. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa yuko DAR KWA AJILI YA KIKAO; AMEFIKA LINI ZNZ; SIO KIKAO CHA KUTAFUTA WADHAMINI KWELI; CONFIRM THAT
     
Loading...