Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa anastahili pokea huo mshaara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, May 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wengi wamekuwa wakiushangaa mshahara wa Dr. Slaa, baada ya kutafakari sana. Sijaona tatizo lolote juu ya hilo kwa sababu kuu mbili, ntaitoa moja tu hapa: alijitoa kwenye kinyang'anyiro cha uraisi, akafanya kazi kubwa na upinzani ulionekana kuwa na nguvu, hakuweza kuingia ikuli ila anastahili kuwa hata the most paid politician kutokana na kazi aliyoifanya kwenye uchaguzi uliopita, kwani impact yake ni kubwa sana.
     
  2. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Doctor wa ukweli, Rais wa Watanzania, ana hadhi ya kupewa mshahara huo. Mbona Dk nanii Raisi wa NEC anapata zaidi saaaana!
     
  3. M

    MPG JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kamanda wangu Dr anastahiri huo mshahara,kwanza wajumbe wa almashauri ndiyo tuliopitisha hakuna kitu kilichovichwa,nadhani Nape kwanza hajui mana ya neno ufisadi?huyu bwana mdogo Nape siasa imemshinda kwanza ni nani asiyejua baada ya kutopitishwa na CCM kugombea ubunge jimbo la UBUNGO,alijipereka chadema akawa anamfanyia kampeni MNYIKA,picha zake tunazo zote akiwa anafanya kampeni na Mnyika,sasa sidhani kama maadili yake ya chama CCM Yanamruhu kufanya hivyo?HUYU DOGO NI LIMBUKENI WA SIASA.
     
  4. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anastahili kuongezewa. Kama wanamlipa huo mshahara hawamtendei haki, unless kuna benefits ambazo hazijawa disclosed.
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mimi sioni tatizo kabisa kwani ni mshahara halali alio-negotiate na chama chake na chama kulidhia. Hata sisi huku ni kawaida ku-negotiate malipo kabla ya ku-sign contract. Nafikiri hakuna contract isiyokuwa na negotiation. Je, Dr. Slaa anawaibia Chadema kwa kulipwa mshahara huo? Je, maamuzi ya kulipwa mshahara huo aliyafanya yeye mwenyewe au yeye na m/kiti tu? Je, hiyo ni Gross au Net pay? Mbona sisi mkurungezi wetu anapokea karibu million 9 net pay, je naye ni mwizi?

    Kwa kifupi hii sio hoja wala issue, Nape hana kitu na wala si mwanasiasa bali ni mouthpiece ya JK!!!!!! Kwanza amemalizana na mafisadi papa wa CCM?
     
  6. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nakua siwaelewi watu wanaopinga mshahara wa drslaa, anapaswa kupokea hata mil.10 au zaidi.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mshahara wake unatosha kulipa walimu wangapi...? niliuliza na sasa nauliza tena...!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi aifanyayo yaeleweka, bt kwa wale wazembe km mukama, mshahara wa 11 ml ni Anasa kwao!
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nenda kaulize serikali yako unayoilipa kodi, unataka dk slaa awalipe walimu? tumia akili yako vizuri, dk wa ukweli tuko pamoja, kama kilaza mukama analipwa m 1o iweje kwa dr slaa? sisi wote tunakili kwamba amefanya kazi kubwa kwa manufaa ya taifa hili, go dk go
     
  10. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Touchelife, Hakuna namna ya ku-over emphasize the fact kuwa Dr WS anapata mshahara mkubwa. Ukweli ni kwambwa huwezi kulinganisha kazi anayoifanya na mshahara anaoupata; anafanya kazi kubwa mno; anastahili zaidi sana kuliko Mukama.

    thanks for the post.
     
  11. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Analipwa pesa kidogo sana, nashangaa ni nini kinachosukuma kufanya kazi kubwa namna hii
     
  12. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haswa hilo ndilo lilikuwa lengo la kumuweka kwenye hiyo nafasi. Hata Makamba halikuwa chaguo lisilotazamiwa. Wote wanasifa ya kuropoka na bila kuona matokeo yake ni nini?
    Hivyo tunategemea maropoko mengine zaidi kama atakavyokuwa anaelekezwa na jk. ccm oye, hoi!
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha
    HAkuna tofauti, kati ya vyama hivi, na ngoja njaa ije tu kumalizia kazi.
    KAma mawazo yenyewe ndo haya.Mhhhh kweli Mungu huwapa watu kiongozi kulingana walivyo, na haiwezekani kwa kweli kuwa na lulu ukawatupia nguruwe.
     
  14. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwani yeye ni mwalimu. Pili yeye ana elimu kubwa ambayo angeweza kulipwa zaidi ya hapo. Kama nawe ni mwalimu nenda shule utapata mshahara mzuri.
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kweli kupenda kubaya....mpenda CHONGO huita KENGEZA.... kwa dr.slaa imekuwa mshahara mdogo? du safari ni ndefu
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mheshimiwa punguza ukali wa maneno
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2013
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu alizungumzia wa JK,nikashtushwa sana,kwani walimu wanalipwa ngapi?Weka tarakimu ili tulinganishe mananasi kwa mananasi.
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2013
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mwizi mmoja alikamatwa.....wakati anahojiwa kama aliiba ama la yeye akasema MBONA NA JUMA NAYE KAIBA HAMJAMKAMATA......
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Oct 22, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mshahara wa Jk wa Mil32 unatosha kuwalipa walimu 110
     
  20. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo unafiki wa slaa na wenzake unapoanzia, nitashangaa kama hawa cdm wakisakama mishahara ya wenzao. Kweli nyani haoni kundule.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...