Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ahutubia Maswa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 20, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,416
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimepata taarifa kuwa mheshimiwa Dr.Slaa amemaliza kuhutubia mkutano mkubwa wilayani maswa akijumuisha majimbo mawili ya Maswa Mashariki kwamgombea John Shibuda na Maswa Magharibi kwa Kasulumbayi wote CHADEMAAAA.Mkutano huo umefanyika mjini maswa.Kwa sasa Dr.SLAA yuko angani kuelekea MWANZA kuhutubia mkutano wa hadhara mchana huu.Taarifa zaidi baadae.

    TAARIFA ZA KUFURAHISHA NA ZA UHAKIKA NI KWAMBA MZEE mwasisi wa TANU na mwenyekiti wa wilaya ya Maswa wa CCM Mh.Charles Bukoye amehamia CHADEMA TOKA CCM na kwa leo ndiye alikuwa na jukumu la kumkaribisha DR.SLAA kuwahutubia wananchi wa Maswa.
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inshalah
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kheeee sasa yule mzee wa TANU kule mtwara anasubiri nini kuhamia CHADEMA
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Good:

    Wasiwasi wangu watu hawa wasipewe jukumu la kutafuta mawakala wa kusimamia uchaguzi. Huwezi kujua wana mkono wa nani. Sasa hivi ni kuchallenge kila "status quo"
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanadhani watu wanaokwenda kumsikiliza slaa ni walewale wa 1995 waliokwenda kumsikiliza kilaza Mrema.

    Huyu mtu (Slaa) ni mtu anayejua wajibu na haki. zaidi sana kutenda kazi na kutimiza ahadi.
     
  6. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    nakuunga mkono ndugu , maana kuna mahali nimesikia watu wa ccm wamepandikizwa ili wawe mawakala wa chadema, bahati nzuri taarifa hizo zimekwishawasilishwa kwa viongozi wa chadema mkoa na wanazifanyia uchunguzi.
    hawa mawakala wa chadema kweli wataapa au ndio kimchezo mchezo tu?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,416
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa nilizopata huyu mzee Mwanae alikuwepo kwenye mtanange wa kura za maoni za CCM kipindi cha 2005 akapigwa chini na akajitosa tena mwaka huu 2010 akapigwa chini kwani rushwa pale maswa ilikuwa nje nje.Huyu mzee alikuwa mstari wa mbele kumpigia kampeni mwanae kwa vipindi vyote 2005&2010 lakini haikusaidia.Inaonekana amechoshwa na dhuruma za CCM hasa ikizingatiwa yeye ni mmoja wa waasisi na pia nagependa mwanae apokee kijiti cha uongozi.
     
  8. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Zimwi likujualo halikuli ...
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    laana kwa kila Mtz atakae mpigia JK kura.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hizo ni khabari njema mno...............Yafaa khabari njema namna hiyo ziendelee hadi siku ya uchaguzi...............
     
  11. S

    SUWI JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Saaaaaafiiiiiiiii!
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safi sana,ila asi aminiwe na kupewa majukum yoyote tofauti na kupiga kampeni kwa sasa maana hatuwezi jua kaingia kwa mema au mabya
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupeni picha za mkutano. Mwanza vipi?
     
  14. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SLAA NI RAIS WA UKWEL... AU SIO WADAU WA JF??? MANA ANAYO NGUVU YA USHAWISHI WA MANENO, TOFAUTI NA YULEEE WA UPANDA WA PILI HADI AAMBATANA NA WANAMZIKI NDIO RAIA WAENDE KWENYE MKUTANO WAKE... :A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maswa pale ni town jamani , hakuna PICHA?
     
  16. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ushindi ni wa chadema mwaka huu..! tujitokeze kupiga na kulinda kura kama Roryaa...!
     
  17. M

    Mikomangwa Senior Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It soothes my heart and soul to hear that!
     
  18. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Good!
     
  19. k

    kakin Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani slaa ndo mkombozi wa hili taifa maana huyu kilaza aliyeko madarkani anatuangamiza na ukilaza wake
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    I believe we will!
     
Loading...