Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Peter Dalaly Kafumu apata ajali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchasoni Kuchawangu, Sep 12, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Habari za kuaminika nimezipata sasa hivi kuwa Dr Kafumu amelazwa hapa Hospitali ya Nkinga mission baada ya kupata ajali wakati akitokea Tabora kukata rufaa ya kupinga hukumu ya kuvuliwa ubunge.Ameumia vibaya sehemu za kichwani. Habari nimepewa na doctor mmoja ambaye yupo karibu nami.Nitawajulisha zaidi.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Akafie mbali!!!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    jamani pole
     
  4. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Habari za uhakika na zimethibitishwa na Mwigulu Nchemba mbele ya mkutano wa hadhara Nkinga leo jioni.

    Kuwa Dr Dalaly Kafumu amepata ajali mbaya maeneo ya kijiji cha Mwisi, amelazwa hapa Nkinga hospital ameumia kichwani.

    Nchemba amehusisha ajali hiyo na imani za kishirikina kuwa ni uchawi wa Cdm uliosababisha ajali hiyo.

    -------
    Kutoka kwa Kigwangalla:

    Dr. Dalaly Kafumu amepata ajali ya kupinduka na gari akielekea kwenye kijiji kimoja kilichopo kata ya Mwisi ambako alikuwa anaelekea kushiriki mazishi ya Mama mmoja maarufu. Ajali hiyo ilitokea jana ambapo gari ilipoteza uelekeo kutokana na hitilafu ya barabara na hivyo kuvutwa, kugonga gema na kupinduka mara moja na gari kukaa matairi juu.

    Gari iko nyang'anyang'a huwezi amini kama kuna mtu ametoka salama, lakini tunavyoongea hapa Dr. Kafumu na kijana wake ambaye alikuwa akiendesha walitoka salama. Dk. Alibanwa na Airbags na walilazimika ili kumtoa kuvunja mavyuma kwa shooka na kumkuta amezimia na alizinduka baada ya muda kidogo, pia alikuwa na bruises zilizokuwa zinavuja damu sana kichwani na alilazwa hospitali ya Nkinga na asbh hii atapewa ruhusa arudi nyumbani.

    Amekuwa jimboni humo toka Jumatatu akifanya ziara ya kukamilisha miradi ya maendeleo aliyoianzisha, pia kuwaondoa mashaka wananchi kuwa hatowatelekeza kwa kuwa ametolewa Ubunge, na kwamba bado yuko nao pamoja tu.
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye Mwigulu ni mganga wa kienyeji, anayejua wachawi?
     
  6. M

    Mboko JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa Mwigulu Mchemba ni wa aina gani huyu mtu lile domo lake kubwa linaropoka tu kila leo,huyu jamaa ni mshirikina sana na hawa ndio wanaouwa vikongwe kule kwao huyu t..i...g....o kwao si ndo Singitaa atakuwa na laana ya kuua vikongwe so ile damu ndio inamtafuta na bado we shall see
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    haa haa haaa


    Udini na ukabila vimeshindikana .... sasa wamehamia kwa sangoma
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Chadema again what for nyinyi CCM? Sasa hapo wamehusika na nini?Huwa mnawatafuta CHADEMA sana naona maana kila kitu ni CHADEMA na why sio CUF au TLP??
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hiyo ni ishara kuwa apumzike siasa si mpango wa mungu, nimeambiwa alikuwa anatoka kukata rufaa ya kesi kutenguliwa ubunge, mungu akisema no ukilazimisha matokeo ndio huwa haya ya ajali mbaya!
     
  10. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu amsaidie aone kashindye anavyoapishwa kua mbunge wa igunga!
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mchumi daraja la kwanza huyo!! Dah, inaonekana BOT alienda kwa ndumba.
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseeee babaangu tusker bariiiidi vikao vya mazishi vinafanyika wapi
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    oi Siasa hizi hadi za kutabiliana Vifo? naona CCM Wamehamia kwenye Imani za Kishirikina alizoanzisha jk na Marehemu Sheikh Yahya....
     
  14. commited

    commited JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rip magambaz (kafumu na chemba). Serious:
     
  15. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    RIP kafumu!
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watanzania tumefikia pabaya mpaka tunapoteza ubinadamu wetu suala la ajali linaweza kumtokea yoyote, pole sana Dr Kafumu.
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hivi mwigulu ana akili kweli
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Usije ukawa mchimba kaburi linalo kusubiri wewe mwenyewe,uchuro huwa unamkaribisha mtoa uchuro.
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wakifa tutashndana na akina nani, wacha tu apone ashuhudie sisiemu ikifa kibudu
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dhambi ya wana Igunga inamtafuna... Bado yule SOKWE anayefugwa na ccm...
     
Loading...