Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dr. Manyaunyau ndani ya channel 5 sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Aug 5, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wasio mjua dr. manyaunyau yupo east africa tv ting'a namba moja kwa vijana akielezea jinsi anavyo fanya kazi. Mia
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hv alishamfufua kanumba? c alisema baada ya cku 7?
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nakumbuka hii,ila sijui iliishia wapi
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe ni Ambua nini?haya ngoja tumwone..
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HUYU si dr ni mchawi
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    heshima yako mkuu. familia haijambo? mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hapana, mimi ni figganigga na sio Ambua. Nakaa kwa mama mdogo karibu na kona hapa Rombo. wewe ni nani na unakaa wapi? Mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Dogo alikua msanii wa maigizo lakin kibongobongo ashachomoka!
     
Loading...