Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR Fortunatus Masha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mambuchi, Apr 16, 2012.

  1. M

    Mambuchi Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aslaam Aleukum.

    Naomba kujua kama huyu Dr Fortunatus Masha wa UDP ni yule aliyekuwa waziri wa Mambo ya ndani? Kama siye, yeye yuko wapi kwa sasa.
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Huyu ni baba yake na Lawrence Masha wa CCM ambae ndo alikuwa waziri na mbunge aliyepigwa chini na Wenje huko Mwanza. Baba yuko UDP na mwanae yuko CCM. Nadhani umeelewa. Funga Thread!
     
Loading...