Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Diallo kidume mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jarateng, Oct 16, 2012.

  1. J

    Jarateng Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Aliyekuwa M/Kiti wa CCM mkoa wa Mwanza, Clement Mabina, amebwagwa na Dr. Anthony Diallo.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vipi kuhusu wajumbe waliopata ajali? Wamepiga kura wakiwa wodini!?
     
  3. k

    kiboriloni Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bado wazee wataendelea kurindima CCM.
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu ccm ni wazee tu. Vijana wasubiri wakiwa na miaka 60 hivi nao watapata nafasi wakati huo kama ccm itakuwepo.
     
  5. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru kwa taarifa,ila Dialo sio Dr umesahau kuwa akwenda kurinew kama wakina Nchimbi na Kamala?
     
  6. I

    Ichobela Senior Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanamtandao wa Mabina hawakujua Diallo kuwa ni kamanda!
     
Loading...