Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Dr' Christian Mzindakaya na 'Dr' Getrude Rwakatare

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Jul 13, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Tanzania na CCM elites wanasumbuliwa na Acquired Phd Deficiency Syndrome!
    Nimesome kwenye blogu ya Michuzi kuwa Msanii Chrisant Mzindakaya ametunukiwa
    Phd ya heshima toka California State Christian University katika fani ya Business
    Administration.Hicho chuo ni diploma mill.

    Kitu ambacho kichekesho,ametunikiwa katika ukumbi wa Pius Msekwa Dodoma,(sio Marekani )kwenye chuo,na kuhuzuriwa na wabunge vilaza wetu kwa kumpongeza na kutoa hotuba.

    The same kuhusu 'Dr' Getrude Rwakatare naye vilevile amepata Phd yake kanisani kwake
    toka Chuo cha UNITED GRADUATE COLLEGE AND SEMINARY,unknown mediocre college cha USA.I feel sorry kwa waumini wake maana wengi ni very uneducated hawajui huyu mama anafanya nini .Kuona Mzungu anavalisha joho basi wanaona kama mbingu imefungika.

    A big joke kwa hawa watu!
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vyuo vingi vya online hasa vya marekani haviko accredited na United States Board of Education, vinafanya tu biashara,ukiwa na pesa unaweza ukapata degree/masters/Phd kila mwezi, kuna kimoja kinatoa degree /masters/Phd kwa life exprience, kila degree ina amount yake ya kulipia,you just click 'order now" and within 2 weeks unareceive package yenye vyeti vyako. Na hicho ndo wenye pesa zao wanafanya kwa sasa hasa wafanyabiashara wengi wanakimbilia business administration kama mbunge wetu fulani wa kanda ya ziwa kwa sasa ni Dr, kwani bila kuitwa Dr maisha hayaendi? mbona kuna akina Bill Gates, Buffet, ni matajiri wakubwa lakini hawani initials za Dr,
    Athari za Brain washing, kaazi kweli kweli....
     
  3. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It's my day's quote
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama wanazipenda warudi darasani..
    Wanadhani mchezo!!
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hahaha good point umenifurahisa sana
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni vilaza hawawezi thubutu kurudi darasani, wengi wao wana gentleman degree za undergraduate!
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mzee huyu anaitwa Chrisant sio Christian. Kwa fani hizi ambazo hazina bodi za kitaaluma unaweza kuwa chochote kile.
     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa sijatembelea blog ya Mohamed Dewji kuangalia habari ya "Dr" Mzindikaya, lakini baada ya kuitembelea ile blog kunakitu kimenishangaza juu ya shahada ya Mzindikaya, tafadhali naomba ufafanuzi zaidi, ile kofia aliyovaa Mzindikaya mbona si kofia inayotumika kuwatunukia watu shahada ya uzamivu? Ukiangalia Rwakatare yes yeye amevaa kofia sahihi pia kuna daktari mwingine mule anaitwa Dr Kisui naye kavaa kofia sahihi ( ambayo ni duara hivi) , lakini Mzindikaya?! mbona kofia yake ni sawa na ile ya undergarduate na masters!?
     
  9. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    These are the individuals they (westerners and now our neighbouring countries) meet everyday when they come to tz be it investing, researching or for political purposes. Unlike us they know their abilities and capabilities, kama mtu unaakili timamu yaani ni dharau kwa watanzania wote.

    The unspoken word hapo ni kwamba we are so primitive yet full of grandiose ideas in our social, a society full of megalomaniacs. Its not just them (politicians) but we are all to blame, why on earth would a politician feel the need to be addressed as a DR. if we didnt think it mattered that much. The sad part ni kwamba wanatuona ni washamba kwa kuwa tuna elect on bases of qualification rather than accountability and deliverance ni aibu kwa sisi wote, na si viongozi tu.

    Tatizo si viongozi tatizo kubwa ni sisi wenyewe na fyoko fyoko huyu ni msomi ana phd sijui. Well welcome to the west sijui kwingine hila UK where you meet lawyers kwenye mabox, madada wakibongo wenye masters zao kuchezea mabomba (strippers), where Phd scholars tire students to the point many think its better to wait for the lecture slides online that attending it. Where its common for Phd scholars to fail answering year one students question: yeah not just any Phd scholary im talking about reputable people in their fields such as Adam Cooper.

    Politics is politics academics is academic ni sisi ndio tunahitaji kutofautisha, despite is achievement in bussinesses mpe nchi mtu kama 'Warren Buffet' usishangae akaipeleka nchi kwenye matatizo. We need to stop this as a whole, its complimentary ushamba of two sides.
     
  10. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Haya na Phd ya mkuu wa kaya ama yule jamaa anayemaliza muda wake kule Zanzibar ni zipi? mbona huyo jamaa wa Zenji alikuwa rais akiwa na form six tu, sasa hiyo phd kaipatapataje? kama wakuu wa majumba meupe wanazipata za bureeeee kwa nini tuwasakame akina Chrisant na Getrude?

    Kazi kweli kweli
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kuupata utakatifu ni vigumu sana lakini Dokta ni rahisi, kwa kuwa kuitwa Saint "A" is impossible why not fight for Doctor "A" hii itaandikwa mpaka kwenye kaburi au siyo?
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndio maana ninauliza Honorary Doctorate na PhD sawa? hebu chekini wikipedia muone! Pia what is special with Dr name? basi tumpe kila mtu jina la Dr badala ndugu fulani. Humu JF tuanze kuitana tu Dr.Mzee Mwanakijiji, Dr Luteni, Dr Mdondoaji, Dr Invisible......
     
  13. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dr Wildcard, Dr Vincent, Dr Malaria Sugu, Dr Juma Contena tusiitane ndugu tena tuwe nation ya madr!!!!!
     
  14. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OK, Dr. Mdondoaji tumekupata kwanza ukiangalia ina make sense.
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dr Juma Contena but what is so special with the title?
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Wanatafuta title za kufia na CV za kuzikiwa.
     
  17. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dr Chiefmtz mie nadhani hilo moja na kuna jengine zaidi ya hapo. na what will happen mtu akaenda katika forum ya wataalamu na honoraria yake akaanza kuzungumza miutumbo inakuwaje?
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,149
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda,Dr Malaria Sugu? imetulia kwelikweli
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hawawezi kukanyaga mitaa hiyo ya forum ya wataalamu sana sana wataishia kwenye makanisa na chamani.
     
  20. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr mmakonde, we waache tu. Kuna yule jamaa aliyeandika kitabu cha ufisadi wa elimu akituhumu mawaziri na wabunge wenye phd feki. Sijui ameiona hii habari!!!! ngoja jamaa aje na revised version ya mafisadi wa elimu ndo wakome kabis. Ni mimi Dr Kaburunye
     
Loading...