Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DP iungane na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Feb 27, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    MAWAZO YANGU! Kwanza nimpongeze sana baba yangu Rev.CHRIS MT,Sifa zake nazifahamu hasa aliponifanya niwachukie magabachori.sifa ya kusikia ni pale alipokuwa machachari wa kujenga hoja akiwa Tosamaganga Sec.School ambapo baba yangu 'alikaacha kakiwa Santen' Baba yangu alitumia neno 'kali' kwa sababu ya udogo aliokuwa nao Chris kadhalika babu yangu alimfumdisha History huyu Rev MT.SASA ANAZEEKA,FIKRA ZINADHOOFU KWA HIYO NAMSHAURI AFANYE KAMA Nccr AUNGANISHE NGUVU NA CDM ILI MAJIMBO YA MAKETE,LUDEWA YAWE NA WABUNGE TOKA DP. NAIMANI KWA HIYO ALLIENCE MH.REV MT UTAONYESHA UJASIRI UNAOWAKILISHA SISI WANYALU WOTE NA PIA KUMBUKA CDM NAO WANATUMIA KAULI MBIU KAMA YA DP YAANI SAA YA UKOMBOZI IMEWADIA. Unganisha na uonyeshe uintellectual ambao Marehemu mwalimu wako wa history na mwl.mwakisusange walikuwa wanakusifia kwa ujasiri wako katika kweli.
     
  2. L

    Libaba Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmhm muanzishaji wa thread najua unafikra nzuri za kuona Tz inakombolewa lakin tatizo inaonekana humfahamu vizuri mtu unayemuongelea .Mtikila anakula huku huku, haaminiki.kumbuka lile tukio la mama rwakatale na kakobe, Rostam na Mengi.ila kama unafahamiana naye in person unaweza kuongea nae akakupa mtizamo wake.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mkumbushe pia vituko vyake kule Tarime.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Vimelea vya ukabila!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nampenda Mtikila kwa jinsi anavyowalipuaga wazenji na hoja zao.
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,790
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Kosa mojawapo tunalo lifanya ni hilo! Kama mwanadamu anayo madhaifu yake na si mkamilifu! Na dhamira inapo msuta anatubu mbele ya Mungu wake, haitupasi kumnyooshea kidole. Jee wewe binafsi umeteleza na kuanguka mara ngapi? Jee uliendelea kugalagala chini! Si uliinuka na kusonga mbele!

    Mimi Naunga mkono hoja ya mtoa hoja!
    Thanks!
     
  7. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunguru hafugiki!! Nakumbuka kuwa Mim i na Rafiki zangu tulimchangia fedha aiende Kigoma kumfanyia kampeni DK. Warid Kabouru wakati huo akiwa CHADEMA ili ukombozi wa Tanganyika uanzie Kigoma kwenye uchaguzi mdogo wa kwanza baada ya kuanza kwa vyama vingi(1993), lakini hakuweza kwenda maana Inteligensia ya Wanamagamba walimdaka Airport!!!! Angelikuwa si kunguru, CHADEMA ingemfuga tangu wakati huo!!!
    Je unakumbuka baada ya Kolimba kufariki, Mtikila alidhaminiwa kugombea huko? kipi kilichotokea?
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Hata ile kesi ya kutaka mgombea binafsi, kuna mtu behind alikuwa akimgharimia. Kiukweli Mtikila ni mzuri tuu kwa kujenga hoja tatizo lake ni umasikini uliotopea hivyo kujikuta analazimika kutumika ili kusurvive. Kuna moja ya kesi zake pale Kisutu ambayo ilikuwa haina mfadhili, alikuwa analazimika kufika kwa kutumia usafiri wa bajaj!.

    Binafisi nilikutana nae mahali miaka ya nyuma na mazungumzo yetu yalikuwa kama ifuatavyo

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/73798-uso-kwa-uso-na-mtikila-akataa-hongo-ya-millioni-100-a.html
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa HIYO HAPO UMETHINK GREAT MWENZANGU!POLE SANA,maana kuandika maneno hayo siukabila bali kukumbusha spirit ya ujasiri hao wanyalu wakisema basi maana yake basi[KUMBUKA USHUJAA WA MKWAWA].ACHA FIKRA ZA UKABILA UTAKULA NYAMA YA MTU SIKU MOJA
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    huyu ni mchungaji hadi leo lakini sijawahi kusikia DP ni chama cha kidini!!!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mtikila ni mpigaji mzuri sana,lakini anaweza kushinda ubunge huko kwao iringa ila anahitaji support nzuri,tatizo kubwa la huyu mkuu ni binadam ambaye haaminiki hata kidogo,anaweza kuwageuka wenzake any time,huyu na mrema sawasawa!
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mtikila bado ni CHADEMA, maana sijasikia siku akirudisha kadi. Mwaka 1997 aligombea ubunge katika uchaguzi mdogo jimbo la Ludewa (baada ya kifo cha Horace) kwa tiketi ya CHADEMA. Ila kama wachangiaji wengine walivyosema, KUNGURU HAFUGIKI.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mzee unakumbukumbu sana, nakumbuka huyu jamaa mwaka 1990 wakati bado kuna mvutano wa kuruhusiwa vyama vingi alikuwa anajitepu kwenye kanda maneno ya kumkashifu Nyerere na kutuletea Chuo kikuu kutuuzia kwa kificho. Watu walikuwa wanaogopa hata kuzisikiliza kanda zake kwa sauti kubwa kwa kuongopa yale maneno yake makali. Ingawa amechangia katika ustawi wa mageuzi lakini kwa sehemu kubwa amechangia kudidimiza mageuzi.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hana sumu kwa CCM ndiyo maana hawaongei, vyama vyenye udini na ukabila kile kicho itishia CCM.........
     
  16. d

    dav22 JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa chama cha mtikila ni cha WANYALU TU au??ukabila kweli huu
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mengi eshamuonga sana huyu mzee
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Kwa mwendo wa Mtikila, jamani kesho tavuruga watu!!!
     
  20. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni nani aliyebaki DP isipokuwa Christopher Mtikila?
     
Loading...