Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Double Dr. Emmanuel Nchimbi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ulimakafu, Dec 22, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Bila kujali ile shahada yake ya kwanza ya uzamivu PhD,hivi majuzi yaani mwanzoni wa Desemba 2011 Mh. Dk E.Nchimbi alitunukiwa nyingine pale Mzumbe University baada ya kuipigia kitabu kwa muda mrefu-japo wengi hatukujua na kuipata.Kila la heri.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    To some of us.....Dr=Debit,....hivyo bado sijakupata vizuri mkuu
     
  3. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ya Mzumbe ndio tunaitambua,ya kwanza kanyaboya ndio maana ilibidi arudie kusoma ya ukweli baada ya kuona wenzake DR Magufuli akisoma UDSM.
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizo PHD za mzumbe kwa viongozi si za kweli hao walimu wanampa kirahisi rahisi tu!. Aje asome nje aone hakuna kujuana!!
     
  5. K

    Kikomelo Senior Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona za nje ndo rahisi sasa? Huku kwetu unajua siku ya kuingia lakini siku ya kutoka huijui! Elimu ya nje ni ya kawaida sana, ndo mana mi nikikutana na mtu aliyesoma nje kwenye interview, labda anizidi kiingereza tu. mengine mengi ni ujanja ujanja tu.

    Nchimbi kafanya PhD ya thesis tu, kaandika miaka yote minne. Supervisor wake wanadai kafanya vizur sana.

    Ila mi ninachojua, ni kuwa wanadamu uona wao tu ndo wamesoma na wengine ni wanafukuza upepi!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mzumbe inapoza sana tu,tabu UDSM au SUA bana.Huko nje inategemea na chuo.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sijawahi kuona single entry ya aina hiyo kwenye uhasibu (before name).
     
Loading...