Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DONADONI atimuliwa

Discussion in 'Sports' started by Belo, Jun 26, 2008.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Aliyekuwa kocha wa timu ya taifa ya Italy "AZZURI",Roberto Donadoni ametimuliwa baada ya kutolewa kwenye mashindano ya EURO 2008 na Hispania
    Kocha wa zamani wa timu hiyo MARCELO LIPPI ndio anapewa nafasi kubwa ya kumrithi Donadoni kwani ndie aliyeiwezesha AZZURI kubeba kombe la dunia 2006
     
  2. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah...ma timu ya wenzetu haya hayana subira...angekua maximo hapo angerudii uwanja wa ndege na kulakiwa na mapokezi ya kufa mtu..siku iyo bongo shughuli zote zingesimama..na watu wengine wangekufa kwa kuangukiwa na nyaya za umeme pale Tazara....na kesho yake atatembelewa hoteli na mkataba mnono wakuongezewa miaka mitano mbele.........
     
  3. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao ndo wenzetu Bwana!ukichemka tu mara moja hawakupi muda yaani ni hapo hapo kazi huna!Tunasubiri na Domenech sijui itakuwaje
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Domenech is one cocky fella...he needs to be sacked ASAP!!!
     
  5. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na sijui wanasubiri nini kumsuck!kachemsha sana safari hii alimuacha trezeguet sababu ya chuki binafsi!alikuwa anachemsha kumpanga mouluda wakati hata kucheza ni mchemshaji tu!mimi pongezi zangu nampa Guus Hiddink kawanyanyua sana warusi!kwa mara ya kwanza urusi iliifunga england kwenye makundi wakati wakitafuta washiriki!Na sasa imeonyesha haikubahatisha!

    Asante



    Hollo
     
  6. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona kazi amepewa Marcello Lippi
     
Loading...