Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokta slaa aweka historia mwembetogwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Oct 4, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ni Mwembetogwa Iringa ambapo wazee wa hapa kwa kumbukumbu zao toka kuanza kwa mageuzi haijawahi kukusanyika umati mkubwa namna hii kwenye kampeni.

    Pamoja na CCM kuzomba watu kwa malori lakini hawajapata kufikia rekodi hii ya watanzania waliomiminika kusikiliza sauti ya ukombozi. Mkutano ulijawa na usikivu na hamasa kubwa ya mabadiliko.

    Shuhudieni wenyewe hapa


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. h

    hagonga Senior Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you for this clip, mbona hamtuambii habari ya Dr huko mbeya?
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    asante mkubwa, lakini clip ina sauti hafifu sana.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    View attachment 14672
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu unaweza kudownload halafu ukasikilizie kwenye subwoofer. That is all i could get
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dalili za mvua ni mawingu
     
Loading...