Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dogmatism inatumaliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by domo bwakubwaku, Jun 6, 2011.

  1. domo bwakubwaku

    domo bwakubwaku Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni jambo lilozoeleka sasa hivi kwa. Wa Tizoo kuona kila jambo haliwezekani na tumefundishwa hivyo na tukaamini ndio maana leo tuko hapa imefika mahali hata haki zetu za msingi tunaozichukulia kama tuzo na sio stahili
     
Loading...