Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Does it matter?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Aug 28, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    So, niko hospital na huyu Jamaa ambaye naweza kusema ni rafiki muhimu sana kwangu. Tunaendana kwenye baadhi ya mambo ila ana hii tabia ambayo si nzuri kwa kweli na nimesha jaribu kumuonya(at least kila mtu wa karibu kafanya hivyo) ila ndo vile dunia yake chaguo lake. Kwa hiyo nika'turn blind eye to his habit'. Tabia ya kutoka na huyu mdada wa kazini kwetu huku nyumbani ana mke. Cha kushangaza mkewe alishanibana sana nimpe hint kama mumewe ana smol haus, nikamjibu-majibu ya mahusiano yenu anayo mumeo u should ask him(kwa hiyo secretly nilihisi kama mkewe anajua ila hamjui mhusika).

    Sasa bwana gafla wakaja mkewe na huyo mdada wa job wameleta chakula kwa jamaa kwa mida tofauti ila mkewe ndo alimkuta bi shosti eneo la tukio. Nikawa nimemkinga jamaa kwa sababu ni mgonjwa (alisukumwa kidogo tu na gari akaangukia mkono, so kuna some sort of a fracture) ili kimbembe kikianza wasije umalizia huo mkono. Basi wadada wenyewe hawapigani wala kusemeshana ni mifyonzo na kuangaliana with a kill wish mwanzo mwisho.

    Honestly I was suprised kwamba mke ameshajua(au alikuwa anajua) and dont care enough to show!
    Basi ikabidi nimshindikize wife wake hadi home baada ya sisi wote kukickiwa out of hospital ili hao wadada wasijepigana huko njiani na hiyo ni baada ya mke
    kwa 'bahati mbaya' kumwaga chakula alicholeta yule dada . Ndani ya gari huyu mke wa jamaa anamponda huyo smol haus.
    small haus gani mhudumu wa chai, nyuma pasi (if u know what she means), sura mbaya kisha hajui kuvaa, mchafu!

    So profile ya mwizi wako wa mahusiano inajalisha kwenye decision za nini ufanye baada ya kugundua?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa hujui?
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mara nyingi mwanamke akigundua mwizi wake ni nani jambo la kwanza uwa ni kujikompea na uyo mwizi kwa muonekano wa nje, na mara nyingi wezi wanakuwaga wabovu kuliko wenye mali halali, hii sijui kwa nini ila ndo kautafiti kangu kadogo nilikodiskava
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    huyo mwizi mpumbavu, unaiba halafu unajionyesha ili iweje? Ukila na kipofu usimshike mkono
     
  5. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio maana tunasema ikitaka kula nguruwe basi japo chagua alienona.Ukiwa na nyumba ndogo sheria moja wapo ni kwamba mkeo asijue,kwani akijua either aseme kitu au anyamaze wanawake wengi huwa wanalipiza kisasi.Tell your freind to be careful ataingiza hiyo ndoa kwenye migogoro.
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ila mara nyingi wanaume wanapowasaliti wake zao hukimbilia wanawake mashangingi,au utakuta mwanamke mbovu mpk ukimwangalia mkewe unasikitika coz mkewe ni mrembo na mchakarikaji..
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mapenzi hayana kanuni wakuu.... Waweza kuta kitu kibaya lakini very cared kuliko mama mwenye nyumba...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    off course it matters.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    The Boss hebu mpe kopi ya ile guide yetu pendwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    comparison first...hiyo ndio rule numbero uno ya survival
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pet Cash mie naamini habari za cheating kwa wanaume na wanawake hupokelewa tofauti...

    Kwa mwanaume itaanza Mshangao, Hasira, Kinyaa na sometimes kutoamini kuwa mke wake kamcheat na kutoka nje. Wanaume wengi wesha jua wake za jamaa kibao wanacheat na kutoka nje ya ndoa ILA hakuna ambae anataka aamini kuwa mke wake anaweza fanya hivo sababu kila mmoja anataka aamini mke wake ni spesho (ni wachache ambao wanaweza dhani kuwa mkewe anaweza cheat, labda ziwe zile ndoa za kudimba na walikwapuana vichochoroni na kwenye bar).

    Kwa mwanamke akisika mume wake kacheat (beleive me you ni wachache sana hushangaa to the extent ambayo wanaume hushangaa). In most cases wanawake wengi itaanza roho kuuma (hakuna mfano), then inafuata hasira ambayo imeambatana na curiousity; Hii uzaa maswali kama yukoje (hasa is she beautiful or young)? ana nini cha ajabu? Then ukishamjua mara nyingi hu determine hata ambavo unaweza ku react...

    Back to the Topic;

    Wanawake tunaumia sana ukisikia mumeo katoka nje... Ila yote tisa, inauma zaidi ukisikia kuwa huyo mwanamke ni nyumba ndogo. Na in most cases maamuzi yetu hutegemea nafasi yetu katija maisha yetu, familia yetu na huyo mume wako. Huyo mwanamke kama kweli kajua kuwa huyo mwanamke ndie nyumba ndogo na kawa mpole ana haya yafuatayo:-


    • Aidha ndio wale ambao ni tegemezi, bila huyo mume ni hajui pa kuanzia ama kuishia.
    • Aidha ndio wale ambao kwa kweli hajitambui, anaona kama uthamani wake unakuwa defined in the lines ya kuwa a huyo mume.
    • Au maybe ndio kupenda... Anapenda hadi hajali nini mume wake anamfanyia.

    Upande wa mume

    Hana busara kabisa... Naona ndio mana hapo juu Kaizer kamkumbusha The Boss atoe mwongozo. Kweli kabisa on a serious note PetCash mpe hio nakala huyo rafiki yako baada ya kuipata kwa Boss... Hana busara. Yeye kama mume anaumwa alijua dhahiri mke wake alikuwa anakuja hio asubuhi, huyo mke mdogo haikupaswa aje muda huo... otherwise kama alikuwa anakuja na kuondoka hapo hapo. Mbaya zaidi (labda kama sijaelewa) kakutwa na mke wa jamaa alafu bado yeye ndio kabaki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    sana aisee!mno!yani kupita maelezo!
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye blue Mkuu uko sahihi kabisa lkn kwa mwonekano wa nje,kwa yale mengine wezi wanakuwaga wazuri by far compared na wenye mali.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    hapa nyie mnazungumzia uzuri wa nje ndo mana mnasema mara nyingi mke ni mzuri kuliko vimada...ila mnasahau kua kimada anaweza kua anajua mambo ya ndani ya nyumba kuliko mke mwenyewe na hapo ndio wanapoliwagwa...sasa wewe fikiria kama mke anaibiwa na housegirl wake wa nyumbani ndio itakua hao wanawake wa maofsini?
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Akikuzidi uzuri inaimply nn?

    Na akiwa mbaya?
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I still dont know y? mi najua mwizi ni mwizi tu
     
  17. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kuna wezi wengine ukiwaona duh! kama wewe ni msuluhishi unashikwa na kigugumizi
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    It should'nt matter.
    The only thing that should matter ni kuwa amecheat!

    Na mwanamke mzuri zaidi yako au mbaya zaidi yako haibadilishi maana kuwa mwanaume sio mwaminifu.

    Sawa suppose amecheat na mwanamke mzuri zaidi yako, kwa maoni yangu inaweza kukufanya ujifeel inferior kiasi na labda ukaanza kuiga uvaaji wake, make ups zake au hata upuuzi wake (case mbaya kutoa tigo)

    Haya akicheat na 'mbaya' zaidi yako; ndio kama hivyo unaanza kumsagia na huenda bado ukajiuliza alikuwa anafuata nini huko na bla bla zingine.

    Kwangu mimi haijalishi labda awe amebaka mnyama and l will be concerned na afya yake ya kichwani au roho gani iliyo muingia!
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    If u may mpendwa ndo unipe insight into the woman mind akikutana na issue ya infidelity.
     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!

    Kwani mtu akibaka mnyama nae kacheat?

    Eti mwizi wako ni mnyama!
     
Loading...