Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dodoma mjini wakosa mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Dec 6, 2011.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepita maeneo mbalimbali ya dodoma mjini kuhoji watu kuhusu utendaji kazi wa mbunge wao mh.malole kupitia ccm na nimehoji wato 97 katika watu hao watu 73 wanasema mbunge wao hafanyin lolote tangu alipochaguliwa ni bora wangekaa bila mbunge kwani hana faida kwao.watu 21 niliowahoji katika kitongoji cha njedengwa palipobomolewa nyumba siku chache zilizopita wamesema mbunge waliemchagua hakuonekana kabisa katika kuwasaidia wananchi wake tofauti na ahadi zake wakati wa kampeni kwamba angekuwa pamoja na wananchi hasa katika wakati wa shida.
    Naomba kuwasilisha jamvini kwa wadau.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama Kitongoji cha Ndejengwa peke yake umewahoji watu 21 kati ya 97, nina mashaka na utafiti wako!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Si Dodoma tu majimbo mengi "hayana" wabunge
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama Jimbo la Arumeru Mashariki halijawahi kuwa na Mbunge tokea Uchaguzi!
    Arumeru Magharibi ndiyo hakuna mbunge kabisa, yaani ni afadhali ya Arumeru Mashariki ambayo haina mbunge kuliko Ole Medeye.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bora mbunge wetu Moro anatembelea hata hospital zenye viti vibovu
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani uchaguzi wa wenyeviti wa vitogoji ni lini maana ndiyo mwanzo wa serikali kama mkiwa na serikali za mitaa imara hata diwani na mbunge atafanya kiru cha maana.............
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Labda ametingwa zaidi na majukumu katika shule yake ya sekondari ya CITY.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280

    Kuna biasness kwenye sample yake. Dodoma ina vitongoji vingi sasa kuchukua asilimia 21 kutoka sehemu moja hiyo haiwezi kuwa representative sample. Inaweza ikawa kweli watu wana maoni hayo lakini utafiti huu hauwezi kuwa scientifically acceptable. I rest my case.
     
  9. s

    semako Senior Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DODOMA hawabebeki
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mleta thread ni m-mbea na mvivu wa kufikiri. Siajabu ana wivu wa kike!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ameshatoka City secondary siku nyingi sana. Currently inaongozwa na watoto wake. Acha majungu kijana
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya Dodoma utayaona ya Iramba mashariki. 2015 hot!
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    ni Njedengwa (Manyani).
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Yaani Arumeru Mashariki wote wehu hata wa CDM Ole Kisambu si inasemekana alikula mlungula ili ashindwe
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    La huu utafiti wako nini ?
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,149
    Likes Received: 3,693
    Trophy Points: 280
    Mkuu, tafsiri yako si sahihi, njedengwa = ngedere
     
  17. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    dodoma kweli hakuna mbunge hapa,tuna kilaza tu mkubwa anaitwa maloleeeeeeeeeee!
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Arumeru mashariki CDM alikuwa ni Nassary na sio huyo ulemtaja. Na hakupewa mlungula kuachia jimbo, hoji vizuri utajua CCM ilipita pitaje na kwanini mbunge hawezi kwendi Dodoma zaidi ya kwenye misiba Akheri kijijini
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yaani mitanzania tutalalamika sana miaka hii mitano...tatizo ni miakili yetu ya kuchagua wezi...inauma,lakini wakati mwingine inaboa...
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dodoma mjini haijawahi kuwa na mbunge katika miaka 50 ya uhuru wa tanganyika na haitakaa ipate mbunge kwa sababu ya akili za wagogo.
    mikoa tanzania ambayo haina wapinzani ni tabora na dodoma na ndio mikoa masikini zaidi tanganyika.
    dodoma acha wapigwe mabomu na kuuwawa na ccm kwani ndicho kiapo walichokula,malole hana kosa kwani alijua akili za wagogo wenzake ndo maana akagombea,alimshinda kimbisa kwa sababu za kikabila tu lakini mzee kimbisa ana afadhali kuliko huyu malole.
     
Loading...