Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk slaa vs jk vote nani zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NDEO, Oct 22, 2012.

  1. NDEO

    NDEO JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Piga kura ya (ndio or hapana)Dk slaa na jk
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo kura twapiga vipi?au ni kwa kuandika comment ya ndio ama hapana?nipe majibu niweze kupiga kura yangu plz.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tupeleke ombi kwa uongozi JF wawe na kitu kama hicho ambacho kura itapigwa kutokana na ID ya mtumiaji wa JF ndiyo itakayotuhakikishia ukwali kamili, lakini hii ya kutumia maoni mmoja anaweza kuingiza maoni zaidi ya 50 na zikahesabika kura hamsini kumbe ni mmoja yule yule.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yes man good idea.
     
  5. NDEO

    NDEO JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    That's good idea
     
  6. m

    mourad77 Senior Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kura kwa jmk
     
  7. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu unaweza kupigisha kura kati ya jiwe na nazi? (mtu ambaye ni dhaifu ni sawa na nazi")
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio sahihi kupambanisha Barcelona (slaa) na kariakoo lindi (Dhaifu)
     
  9. Yabice

    Yabice Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Much respect! Ni ngumu sana kulinganisha speed ya Bajaj na Boeng 700! Ni sawa kupgia kura Picha ya mgombea na kivuli kisicho na mhusika!
     
  10. Sanene

    Sanene Senior Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr slaaa yuko juuu
     
  11. Sanene

    Sanene Senior Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr slaaa yuko juuu
     
  12. j

    jiwemlima New Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamwe huwezi kumfananisha JMK na huyo slaa, JMK yuko juu sana.
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe unaona nani zaidi? Usichukie kutokana na ukweli kuwa maswali ya hovyo hujibiwa hivyo hivyo.
     
  14. k

    kupe JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    unaweza kufananisha MASAKI na TANDIKA au DAR ES SALAAM na ARUSHA . utamfananishaje mshindi wa u RAIS wa NCHI na mgombea asiyeshinda (BABU) ............ hivi mtu kafunga ndoa juzi (kaoa) utamfananisha na rijali . mwanaume mjanja ,mswahili, mtoto wa Bagamoyo aliyekulia kariakoo . anaongea na GEORGE BUSH , OBAMA etc . unamfananisha na mstaafu anayetakiwa awe analipwa pension yake .........mods ondoa hii
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dhaifu......ngumu kumeza teremshia na maji....
     
  16. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe unafananisha barcelona(slaa) na maji maji fc(rubani)?
     
  17. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK kiboko weeeeee

    Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kucheka?
    kwa wizi?
    kwa kutalii?,
    kwa kujikanusha?
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama hii nayo ni thread ya kuchangia jamani. Precisely, jibu liko wazi kabisa kuwa Dr Slaa ni zaidi ya JK. Dr Slaa ni wa kumpambanisha na Hon. Lowassa tu.
     
  20. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani zaidi kwa lipi sasa mimi hapa sijakuelewa emu nifafanulie ni uzaidi gani unaoutaka bac!
     
Loading...