Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Mwakyembe arejea nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Dec 13, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    NAIBU Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Kyela, Dk Harrison Mwakyembe, amerejea nchini akitokea Hospitali ya Apollo nchini India alikolazwa kwa ajili ya matibabu ya ugonjwa wa ngozi. Dk Mwakymbe aliondoka nchini Oktoba 9 mwaka huu kwenda nchini India baada ya hali yake ya afya kuzorota huku ngozi yake ikionekana kudhoofika.

    Baada ya kukaa India kwa takriban miezi miwili, jana saa 7:00 mchana, Dk Mwakyembe aliwasili nchini kupitia Uwanja wa Ndege wa Mwalimu Julius Nyerere kwa ndege ya Shirika la Qatar Airways.

    Habari zilizolifikia gazeti hili jana mchana zilieleza kuwa baada ya kutua jijini Dar es Salaam, Dk Mwakyembe aliondoka moja kwa moja kuelekea mkoani Mbeya. Akizungumza na gazeti hili jijini Dar es Salaam jana, Msemaji wa Familia na Mbunge wa Lupa, Victor Mwambalaswa alisema, afya ya mbunge huyo wa Kyela, ni nzuri ndio maana ameruhusiwa kutoka hospitali.

    “Ni kweli Dk Mwakyembe amerejea nchini salama .Tunamshukuru Mungu, hii inatokana na madaktari waliokuwa wakimpatia matibabu kumpa ruhusa baada ya kuona hali yake ni nzuri na kwamba anaweza kuendelea na majukumu yake kama kawaida,” alifafanua Mwambalaswa na kuongeza:

    “Kutokana na hali hiyo, tunaamini kuwa, kurudi kwake nchini, kutaleta matumaini mapya ya afya yake.” Msemaji huyo wa familia alisema, baada ya kurudi, Dk Mwakyembe atapumzika kijijini kwao Kyela ili aweze kujumuika na wanafamilia katika kipindi hiki cha Sikukuu ya Chrismasi na mwaka mpya, kabla ya kuanza kazi rasmi ya ujenzi wa taifa mwakani.

    ::Mwananchi::
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    lihimidiwe jina la yesu....god is good all the time. welcome home comrade....
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Dk Mwakyembe arejea nchini [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 12 December 2011 20:42 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0digg

    [​IMG]Naibu Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Kyela, Dk Harrison Mwakyembe

    Patricia Kimelemeta
    NAIBU Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Kyela, Dk Harrison Mwakyembe, amerejea nchini akitokea Hospitali ya Apollo nchini India alikolazwa kwa ajili ya matibabu ya ugonjwa wa ngozi. Dk Mwakymbe aliondoka nchini Oktoba 9 mwaka huu kwenda nchini India baada ya hali yake ya afya kuzorota huku ngozi yake ikionekana kudhoofika.

    Baada ya kukaa India kwa takriban miezi miwili, jana saa 7:00 mchana, Dk Mwakyembe aliwasili nchini kupitia Uwanja wa Ndege wa Mwalimu Julius Nyerere kwa ndege ya Shirika la Qatar Airways.

    Habari zilizolifikia gazeti hili jana mchana zilieleza kuwa baada ya kutua jijini Dar es Salaam, Dk Mwakyembe aliondoka moja kwa moja kuelekea mkoani Mbeya. Akizungumza na gazeti hili jijini Dar es Salaam jana, Msemaji wa Familia na Mbunge wa Lupa, Victor Mwambalaswa alisema, afya ya mbunge huyo wa Kyela, ni nzuri ndio maana ameruhusiwa kutoka hospitali.

    “Ni kweli Dk Mwakyembe amerejea nchini salama .Tunamshukuru Mungu, hii inatokana na madaktari waliokuwa wakimpatia matibabu kumpa ruhusa baada ya kuona hali yake ni nzuri na kwamba anaweza kuendelea na majukumu yake kama kawaida,” alifafanua Mwambalaswa na kuongeza:

    “Kutokana na hali hiyo, tunaamini kuwa, kurudi kwake nchini, kutaleta matumaini mapya ya afya yake.” Msemaji huyo wa familia alisema, baada ya kurudi, Dk Mwakyembe atapumzika kijijini kwao Kyela ili aweze kujumuika na wanafamilia katika kipindi hiki cha Sikukuu ya Chrismasi na mwaka mpya, kabla ya kuanza kazi rasmi ya ujenzi wa taifa mwakani.

    Alisema, kutokana na hali hiyo anaamini, sala za wananchi ni miongoni mwa mambo yaliyofanya apone haraka na kurudi nyumbani Kuugua
    Taarifa za kuugua kwa Dk Mwakyembe zilianza kuvuma mwanzoni mwa mwezi Oktoba mwaka huu baada ya kuanza kupata matibabu nchini.

    Hata hivyo, kutokana na afya yake kuendelea kuzorota, Serikali ililazimika kumkimbiza nchini India kwa ajili ya matibabu zaidi.

    Taarifa za awali, zilisema Dk Mwakyembe alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kisukari ambapo alikuwa akipatiwa matibabu katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili.

    Lakini, taarifa hizo za ugonjwa wa kisukari zilipingwa na baadhi ya washirika wake wa karibu kisiasa, ambao waliamini Naibu waziri huyo, alilishwa sumu iliyosababisha nywele zake kunyonyoka, ngozi ya mwili wake kupepetuka na kutoa unga, huku akiwa amevimba. Hata hivyio ilielezwa kuwa, madaktari nchini India ndio pekee ambao wangeweza kuangalia namna ya kumsaidia katika ugonjwa huo.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    ....Mungu ashukuriwe.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole baba. Hongera kwa kuwa vita hii nadhani imechochea shauku yako ya kupigana na mafisadi. Tuko nyuma yako kamanda.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280

    ....Ngoja tusubiri kama ataamua kuyaongelea yaliyomsibu hadi ikabidi kwenda kutibiwa India.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tunasub iria aliyoahidi kusema akirudi
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 757
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Pole sana na karibu nyumbani ,ila watanzania wanasubiri sana kujua nini kilikusibu na itasaidia sana kujua ukweli na uzushi.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu nyumbani Mpiganaji na ukapate japo mapunziko kidogo nyumbani kabla hatujasikia moja kwa moja toka kwako juu ya Pollonium na mwenendo wake mzima mwilini mwako.

    Maombi yetu kwako na Prof Mwandosya kila uchao.
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    kwa magazeti ya udaku title ya habari hii ingekuwa "kambi ya sitta yaimarishwa,lowassa aanza kuufyata"
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Atueleze kwa nini mengine aliyaficha ktk ile report ya richmond.
     
  12. d

    dada jane JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akujalie afya njema zaidi.
     
  13. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    amen aendeleze mapambano askari wa ukweli wa muavuli
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Karibu nyumbani mheshimiwa. Ni muda muafaka wa kueleza watanzania mambo yooote bila kuficha ficha na kuweka viporo.
     
  15. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Welcome back Dr. Harrison, wishing you quick recovery.
     
  16. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wabongo our line of thinking is becoming questionable ila tunashukuru mwakiembe karudi salama
    Swali je kabla ya ccm kudaka agenda ya cdm ya kupinga ufisadi ina maana viongozi hakuwa wanaugua kama ilivyo kawaida kwa binadamu kuugua?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Karibu nyumbani.
     
  18. M

    Malunde JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Neema ya Mungu ni kuu mno
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Na orodha hii ya Mbeya inaendeleaje?, Hilda Ngoye (Mb) na mkiti wa CCM wa mkoa wa mbeya?, lakini Mbeya mjiangalie!
     
  20. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ile ripoti ya chanzo cha matatizo yake naweza ipata wapi mana nimeitafuta humu jf sikufanikiwa,mwenye nayo anipatie wadau! Karibu kamanda Mwak
     
Loading...