Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM Rombo ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Helper, May 31, 2012.

  1. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Diwani wa ccm kata ya Mrao keryo, wilaya ya Rombo. ndgu. Felisian Marandu amejiuzulu kwa sababu za kiafya. Na leo amefanya mkutano katika kijiji cha Mmomwe kuwaaga wapigakura waka
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu diwani kwa kuugua nafikiri hii pia ni nafasi pekee ya cdm
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Afya yake imekuwaje tena MKUU? Maana huko Rombo mambo ya siasa nayo ni mgando mgando sana!!!! Chadema kiti hicho!
     
  4. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe anakula vizuri.
     

    Attached Files:

  5. F

    FOEL Senior Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au kashapata ugonjwa wa M4C?.
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chadema hatari sana wanataka watu hawapati usingizi inabidi tu kusarenda
     
  7. K

    Kivuli Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namjua huyo ni kada wa c c m amekwisha huyo na m4c
     
  8. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    sukari inamsumbua mda mrefu,
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu kashapewa mihela ya M4C ,kazi kweli kweli
     
  10. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    26032012220.jpg
    Kula na kunywa kidogo ni bora sana katika kuboresha afya ya mwili na kuongeza kinga mwili.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa m4c. Akijivua gamba atapona!
     
  12. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyu si ni yule aliyeandikwa na gazeti la RAI kuwa alizaa na binti yake na kumfungia ndani kwa zaidi ya miaka 6?
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Nafasi ya pekee kwa CDM.
    ugua pole diwani.
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukipona hama kabisa hicho chama mAana hawa wana poloniam wanaweza kuua
     
  15. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole sana diwani kwa maradhi yanayokusumbua.Pia tunatoa shukurani kwa kutupa nafasi nyingine ya kusonga mbele.ubarikiwe sana utapona haraka.
     
  16. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukipona karibu cdm maana kata umetuachia penda sana veve.
     
  17. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaa anaumwa wapi ?? Janja ya nyani kula maidi bichi . mi namfahamu sana huyu jamaa ni kesha jua watu wamestukia mambo yake.
    si alijua Chadema wakifika kule lazima wata waambia wananch akaamua kuondoka mapema . usifikiri kunamtu anatosheka na hela eti ana umwa si aliweza fanya mkutano kuumwagani huko

    Mwandosia ana umwa mbaya lakini uongozi haachii . tusidanganyane eti anaumwa ni madili yamegoma
     
  18. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hold on pal! Yapo mgando kivipi? Kwa kuchagua upinzan(cdm) coz walianza since 1995 au kivipi? Au kwa huyo mh. kujiondoa ndo kunandihirisha u mgando wao??
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4C, hakika haiwabakizi!


    Kazi murua kbs!
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    upepo wa cdm umeshapitia kwa heri ndugu
     
Loading...