Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

divide et impera kufanikiwa kesho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Companero, Jan 30, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :A S 465:Ogopa nguvu ya umma, Saa ya ukombozi ni sasa!!!!
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mkuu dalili zote zinaonesha 'divide et empera' imeanza kufanya kazi - dola imeanza kumu-isolate(kumtenga) kinara!the so-called fourth estate nayo inaipa dola air time kubwa. hebu angalia sura na macho ya vinara hawa - hofu imeanza kutanda, usaliti unanukia:

    http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=46309&d=1327852608
     
  4. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya ndio matatizo ya kuwa na hospitali za serikali.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ulimboka kupewa kijiti was tactical, MAT were smart and they expected such individual isolation tactic, and Ulimboka knew well the risks...

    the clock is ticking!!
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kuna nchi gani haina hospitali za serikali?
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwa nini kina dakta mkopi walimkabidhi mikoba dakta ulimboka? je,watamsaliti?
     
  8. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe unapenda sana dezo. Ulishasikia professor Maji Marefu anagoma?
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wewe unakula dezo za medical reform package ya obama halafu hutaki wenzako wafaidike na public hospitals (product of citizens' taxes) ?

    PS. Nakamilisha utafiti wa historia ya ubepari Tanzania, mada yako ya kujitegemea inaibuka kila kona - Tanzania hakukuwa na Ujamaa!
     
  10. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nipo mkuu. Ujamaa ulikuwepo lakini they didn't know what they were doing. Itabidi nifanye PHd. in Economics sasa. Toka tuanze miaka hile ya zamani I have covered a lot of grounds in the displine.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i dont think watamsaliti kwani hayuko peke yake

    na kwa wewe kupick on mwakingwe, naona kama unafanya yaleyale aliyofanya pinda, divide and rule, am i missing something from you?
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    acha hizo, hao nawakubali toka enzi za azaboys, ni wasiwasi tu ninao maana tanzania mbayuwayu wengi!
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    great idea, natumai umeshasoma phd ya justinian rweyemamu kuhusu 'perverse capitalist industrial development in tanzania, ndio naisoma sasa
     
  14. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado sijaisoma. Kama ipo online nitumie link. Kutokana na crisis ya fedha, kazini tumepewa tenda ya kutengeneza risk management system na knowledge nayopata inaonyesha kuwa zile ideas za De Soto ni tip of the iceberg. Unaweza kuimplement zile ideas na bado ukatoka sifuri.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Inanikumbusha ule mgomo wa makampuni yanayouza mafuta last year...mwenyekiti wa TAOMAC akaambiwa yeye binafsi ameiamuru serikali ibadilishe bei...state agents at their best!!!
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nenda kwenye chuo kikuu hapo jimboni kwenu utaipata, au agiza kitabu chake chenye same tile via amazon - practice what u preach, usipende vya dezo (kijamaa)
     
  17. k

    kiche JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa watasambaratika tu,kwenye msafara wa mamba na kenge wamo,hakuna tukio lisilo na wasaliti.
     
  18. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atachomolewa mmoja mmojoa.
     
  19. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma Companero.
     
  20. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Dr. H. Kigwangala yuko upande gani jamani, wa ma dr. wenzie au wa serikali?
     
Loading...