Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dira ya uchumi wa Tanzania ni ulaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, May 26, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dk.Charles Kitima amesema dira ya uchumi wa tanzania ni ulaji, source star tv jicho letu katika habari
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hana jipya nae huyo,, watanzania bd ha2na uwezo, maana wasomi nao wanakimbilia siasa2
     
  3. M

    Mlyafinono Senior Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuna uwezo wa kufanya nini?
     
Loading...