Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diodorus KAMALA yuko UK ziarani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Jun 17, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waziri wa East Africa,mwenye Phd fake yuko Uk kuonana na WaTz.
    atakuwa 18/06 London,19/06 Reading na 20/06 Manchester.

    Kama wewe Mtz mpiga box huko una nafasi nenda ukamwone huyu Mheshimiwa akila per diem yake vizuri
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wasipoteze muda wa kubeba box kwenda kumuona kilaza huyu. Hana jipya zaidi ya majivuno tu.
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watajitokeza wengi,utaona picha tu kwenye Tzuk.net,au kwa Michuzi,maana propaganda zinaanzia hapo
     
  4. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi mkuu umeona watu ambao wako ulaya wanabeba tu mabox au
     
  5. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sioni sababu ya kupoteza muda kwenda kumwona ili iweje? serekali ya TZ imeshindwa kuwaandaa wananchi kuingia kwenye hii jumuiya, na kwa mtizamo wangu watafaidika wale wajanja, wanasiasa kama Kamala, na wenye nguvu za ushawishi mwananchi wakawaida hakuna manufaa yeyote,,

    Mlio UK msipoteze muda wenu kwenda kumwona huyu jamaa hana lolote, pesa anazotumia zingetumika hata kununulia madawati ya wanafunzi wanaokaa chini
     
  6. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nawafahamu ma Dr (medicine) kama 2 hivi,hawana time na huu upumbavu
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Politik mchezo wa ajabu mtoto wa mkulima ameona kumtuma Kihiyo Kamala kutasaidia kueleweka hila za EAC ? wataenda wauza sura labda!
     
  8. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ha ha aha wauza sura ndo wakoje Masanilo?
     
  9. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poor D Kamala!
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu. Nilifundishwa shule kujibu examiner alichouliza. Soma post ya kwanza uone inasemaje mkuu.
    Najua wengine wako huko na ni mawaziri, mawaziri wakuu na wakurugenzi wa wizara, na wengine wanafanya kazi zingine kama utarishi, security guard, watchmen, ma nurse, madaktari na hata ma barmaid.
    Yawezekana wewe uko kwenye kundi hili.
    :sorry::peace:
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du! si nilisikia mawaziri wamezuiwa kusafiri nje ya nchi ili waende mikoani kuelezea mafanikio ya serikali yetu. Huyu jamaa imekuwaje anakaidi agizo la ikulu?
    - mi nilidhani waziri wa Afrika mashariki safari zake za kikazi itakuwa ni ndani ya East Africa region? Sasa EA na London wapi na wapi bwana? Au Membe yuko likizo?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahaha wale jamaa wanaopenda cheap publicity na hawana cha kufanya!
     
  13. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona waziri kawa kero kuja kuwatembelea? sio utu huo.
     
  14. m

    muheza2007 Senior Member

    #14
    Jun 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masanilo kwa dharau anaongoza. Wengine wote vihiyo, msomi ni yeye tu na kundi lake.

    Masanilo, hivi Tanzania umewahi kugundua nini?
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Jun 20, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kamala huyu ndiye ameshindwa kuwakilisha masalahi ya nchi katika kwenye hiyo Afrika ya Msahariki. Nadhani kile kitendo cha kujulikana kuwa ana digrii ya kununua kinamkosesha confidence ya kuongea mbele ya wenzake akijificha kuogopa asionekana kuwa hajui kitu.
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Prof. Kichuguu,

    Kamala alifanya kosa kubwa sana kukimbilia Ph.D ya kwenye mtandao wakati ana vyeti vyake vya maana tu.

    Naona kwenye website ya bunge ameondoa hiyo Ph.D.

    Kamala ana masters degree mbili alizopata UK toka vyuo vya maana kabisa Lincoln University na Hamberside university. Hiyo ni elimu tosha kwa nafasi yake ya uwaziri.

    Sijui walirogwa nini huko Mzumbe mpaka wakaona kuitwa Dr. ni deal kubwa?
     
  17. B

    Bob Nash Member

    #17
    Jun 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we uko ulaya au unakula vumbi? Ni swali elekezi tu
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ndugu Muheza, siyo lazima uwe na gari bomba kusema kuwa jamaa fulani kanunua mkweche. Ndo maana Dr Remmy aliwahi kuandika kwenye mkweche wake kuwa, "ETI IMECHAKAA, BABA YAKO ANAYO?". Kwa hiyo usianze kumzuia ndugu Masa kuongea eti kwa sababu hajagundua. Vinginevyo wote itabidi tunyamaze. Wapo watu hapa wanamsema vibaya Kamala kwamba kashindwa kuongoza wizara, ila ni kwa sababu yeye amejaribu na ndiyo maana tunaweza kutoa maoni kama kashindwa au kaweza. Je, tusiongee hadi tuwe Wakuu wa mikoa, mawaziri n.k; au wote tugundue mwezi mwingine? Kuna watu humu hawajawahi kuongoza hata kundi la watoto au kufanya jambo la maana kwenye jamii. Je hao nao wanyamaze?
     
  19. m

    muheza2007 Senior Member

    #19
    Jun 20, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja nilipokuwa mtoto, jamaa yangu akasema gari la Remmy lile, nikaliangalia na kuanza kucheka. Ghafla nikaona hicho kibao cha unacheka, babako analo? Ikabidi ninyamaze hapo hapo maana kweli bababgu hata baiskeli alikuwa hana.

    Sizuii wengine kutoa comments lakini kama kila siku ni kuita watu wengine vihiyo nayo sio nzuri kabisa. Unajua kila siku kama ni kuchekana tu, kweli tutaanza hata kujiskia kwamba hatuwezi.
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Muheza,i didnt know you can be this positive,una mpango ama unagombea ubunge?
    Unachosema ni kweli,hatahivyo vihiyo ni lazima wadharauliwe....Kama unaujuwa uchungu wa kuipata one.
     
Loading...