Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dilemma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 10, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Naomba mnipe ushauri sahihi....

    Sijaoa bado so huwa na date wanawake au wasichana
    tofauti ninaokutana nao,but tatizo langu ni hili...

    Huwa inatokea nakutana na wasichana au wanawake ambao
    wao wana prefer "mambo ya pwani" na
    mimi sio mtu wa kupenda sana hayo mambo so huwa
    na napata tabu .....
    Sababu huwa sipendi kushindwa kumridhisha mwanamke....but
    at the same time....my own belief ni kuwa its not right.

    Na ajabu ni kuwa most of womens now in daresalaam wako
    so into that game.....

    Leo nina date na namhisi huyo lady ni walewale na jiuliza
    nifanyaje iwapo atataka ni....
    Sipendi kutomridhisha but my own moral standard sikubaliani...

    Nimkwepe????????
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka kujiridhisha wewe ama kuridhisha watu wengine???If you have your own morals and principles,why dont you stand up to them???
    Utakuwa mtu wa kupelekwa pelekwa tuuu?
    You need to grow up and stand up for what you believe!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Pole sana The Boss!

    Actually hali kama hiyo mimi pia niliwahi kukutana nayo,...kijitu kinanikalia mkao wa Hasara na kuniwekea linanihii lake hazarani...weweee! nilimwambia sitaki ujinga huo, and iwas not ready 4 it!

    Mi sipendi upumbavu bana...usikubali kuchezewa mkuu!
    Iongoze akili yako kule unakoamua, na si kulazimishwa na mjingamjinga fulani.

    Kama vp nenda kijijini kaoe bana, wachana na maCD wa huko mabarabarani.

    BOra nikae hukuhuku nanililu ambako wasichana hawajui mambo ya matakomatako...shiiiiit!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    naishi kwa standard zangu but
    ukiwa gentleman sometime unajisikia vibaya kumuacha
    mwanamke kitandani akiwa hajaridhika......i just feel guilty of something,thats alll.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    nimekuelewa but hao womens ninaowazungumza ni professionals so machangudoa

    ni wafanyakazi makampuni na taasisi tofauti...
    I like corporate babes,if u know what i mean....
     
  6. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    One of the embarrassments of being a gentleman :oops: is that you are permitted to be violent in asserting your rights”
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ha ha i cant be violent to a woman who is naked in bed.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    But i did it and i do!
    U seem to be extremely weak!
    Can`t mention a word when a woman gets naked?...huh!

    Angalia sana....Ukimwi utakuua kama huwi strong!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    natumia condom so najilinda....

    Sio kuwa weak......its not romantic kuanzisha ugomvi kwenye
    kitanda na mwanamke.....

    Whats wrong if i decide to be a fool in love??????
    Love itself is foolish.
     
  10. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Is not right! u said it all then never do that, umelelewa vizuri i belive then usivunje maadili kisa unafikiri utaonekana mpumbavu mbele ya mwanamke, INSTEAD atakuheshimu na kukuona unamsimamo.Binafsi naamini mwanaume anayetaka mambo ya pwani ni kuvunja maadili pia ni kunidhalilisha na kujidhalilisha yy mwenyewe kwani hata yy analo hilo tundu.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    mhhh i am curious about u.upo hapa dar??????
     
  12. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Nilifikiri unataka ushauri na kweli uko kwenye dilemma, i was wrong then!!
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    do it then
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    nimesema curious sijasema kingine.umeelewaje?????

    Just curious tu.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    its hard to do something u believe is wrong.....
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wanaume..wa..namna..yako..ndio..wanasababisha..dimbwi..la..kutoa..tigo..kuendelea!
    kwa..nini..usindwe..kumkatalia..mwanamke..kwa..kuwa..unataka..kumridhisha..tu?

    jee..Boss..siku..mwanamke..akikwambia..haridhiki..mpaka..a-strap-on...pia..utamkubalia..ili..apate..kujiridhisha?
     
  17. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu hayajakukuta bado. Mwanamke anaweza kukupa hilo tundu bila hata ya wewe kujua, ukashangaa tu mbona kisamvu kwa wingi na mvuto si wa kawaida?.
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mmeniacha, mambo ya pwani ndio kitu gani?
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha Pretty kaangalie kwenye kamusi (kicheko) ;):)...au kama huna kamusi basi mtafute msukuma wa Pwani Mkuu Masanilo kwa kumPM akutafsirie msamiati huo.
     
  20. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JAMII FORUMS - WHERE WE DARE TO TALK OPENLY!
    Mambo ya pwani ni slang ya kulana Tigo ama mwanamke/mwanamme kuingiliwa kinyume cha maumbile= kupitia kwenye njia ya haja kubwa.
     
Loading...