Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diblo Dibala na Dally Kimoko

Discussion in 'Entertainment' started by kakuruvi, Dec 23, 2009.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nawasalimu Great Thinkers,

    Kama kuna watu waliojaliwa vipaji na wamevitumia ni hawa jamaa wawili Diblo Dibala na Dally Kimoko, hawana utani wanapokamata mpini, mfano Diblo Dibala (Extra Boy), Dally Kimoko (Liza), si mchezo achilia mbali bendi zao za kazi ila wamekuwa wakitumiwa na bendi nyingine kurecord, kama kuna mwenye nyimbo walizopiga mpini leteni humu tusikie mambo, nani zaidi kati ya hawa magwiji wa mpini?
     
  2. B

    Bumbwini Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakuruvi umenikumbusha mbali saaaaaaaaaaaaaana yaani sitakuja kuzisahau kazi za uhakika za hawa wanaume wa shoka diblo dibala na dalyyyyyy kimoko,hasa ile albam ya diblo ya matchacha nakumbuka ninayo ngoja niisake nikuwekee kama nitafanikiwa kuipta,kwa kweli leo umenikumbusha enzi zangu.
     
  3. B

    Bumbwini Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daly kimoko alipiga gitaa ktk albam moja ya aurlus mabele ya extra ball yaani mpaka leo kazi zao za zamani zinawika utazani zimeingia jana sokoni hazichuji ni kama ragae za bob marley hazichuji milele na kazi za hawa watu 2 ni mpya kila siku.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sitaongelea Nani zaidi kati yao, but i just want to contribute kwamba kwa wale wanaJF ambao walipata kusikiliza vizuri nyimbo zilizochezwa na hawa watu, kweli watakubali kwamba walikuwa ni vinara wa fani hii na kuwafikia ni kazi ngumu!..Namkumbuka Dally Kimoko katika nyimbo nzuri sana za Aurlus Mabele, ambapo nakumbuka mwaka 1990 nilikuwa natembea umbali wa karibia km 2 kwaajili ya kufuata video pale Corner Bar jirani na External Mabibo.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280

    Heshima Kakuruvi,

    Kweli hawa jamaa walikuwa moto wa kuotea mbali.Diblo Dibala,Dally Kimoko na Neneh Chakuchaku walitawala vyema mpini wa solo kwa upande wa bass alikuwepo ngouma lokito na rhyzm alikuwepo Lokasa ya mbongo.

    Kwenye anga za muziki hawa jamaa hawasikiki kabisa sijui kimewasibu nini.
     
  6. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bumbwini, mfukoni kama mambo si mambo huwa nabaki home nawasikiliza hawa jamaa kazi zao mchana unapita shwari.
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngongo nimefurahi sana kumbe na wewe uko njema, kweli hao wengine uliowataja ni moto, tuko pamoja!
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mombasa Vata vipi yule wa Lipua lipua? Sikia Temperature anavyonyanyasa! Naambiwa analala usingizi Ubelgiji.

    Leka
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nene Tchakuchaku,Rigobert 'Rigostar' Bamundele,Papa Noel, Djezzy Madjeku,Gerry Dailungama(RIP)....all great Zairoi guitarists of 1970-1990s
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    raha ya gita njoo kwetu afrika
     
  11. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, napoto malili...Afrika moto,moto,moto.....
     
  12. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    si mchezo Lekanjobe
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Siutani mazee..kwani ile mipini ya hawa jamaa mnaionaje?? Hamza Kalala, John Maida, Abel Bartazar, Joseph Mulenga, Saidi Mabela, Kasim Rashid " Kizunga",Kasim Mponda na wengineo iko juu kishenzi nadhani walikosa exposure tu kiasi kwamba hawakuvumia mbali sana!!! Big up Bujibuji..
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mkali wa wote ni Mavatiku Visi 'Michelino' ambae hata Franco alimuogopa akamjengea zengwe atoke OK Jazz....
     
  15. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Laligeni unaikumbuka hii, ''Mabe, mabe, mabe, Mabelaa''
     
  16. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mzee una data safi sana.
     
  17. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umemuacha SHESHE KALONDA msikilie kwenye ile ABISINA YA PEPE KALE
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    I liked Franco's string arrangement...six guitars in all....First solo(Gerry Dialungama,Papa Noel),Second solo(Djezzy Madjeku,Feluzi) midsolo(Franco himself),Rhythme1(Aime Kiwakana,Matalanza)Rhytme2(Gege,Simaro)Bass(Deca) acha mchezo...anagalia hii kitu live in Abidjan 1980 utunzi wake Lukoki Diato (wa pili kulia)lead vocals by Djo Mpoyi(far right , passed away in 1996) Wuta Mayi (Second left) and Dalienst Zitani ya Ntessa (died 1994 na kaka wa Kiesse Diambu ya Ntessa 'Wanted' alieimba Eve Sukali,famously with Afrisa International na alipohama akawa decalred 'wanted' ndio na sisi wabongo tukakopi tukamapata 'wanted' wetu Shaaban Yohana of the defunct Vijana Jazz)

    Nimeipenda hii shoo ya wimbo huu...imagine in 1980

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=DmLqiyJo8Zc[/ame]
     
  19. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safari Bro,

    We ni mchafu, safari 1 huanzisha nyingine.
     
  20. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
Loading...