Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva alieuwa kundi la five stars ajisalimisha polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Katika kudhihirisha damu nzito kuliko maji
    yule dereva aliesababisha vifo vya kundi la 5stars amejisalimisha mwenyewe polisi
    kamanda wa polisi wa mkoa wa moro adolphina chialo amesema dereva huyo juma hassan-31
    alijisalimisha kituo cha jirani karibu na ajali ilipotokea, kamanda huyo amesema dereva huyo
    ameshaandaliwa hati za mashtaka ikiwemo ya kuendesha gari kwa mwendo kasi,uzembe,kusababisha vifo vya wasanii na kutoroka baada ya ajali...hii ni taarifa tu kwa wale mliouwa watoto wenu ama kwa kuwanyonga ama kuwatupa wakafa
    ama kufanya abortion ogopeni kitu kinaitwa damu huwa inasafiri hata kama si leo kesho na kama si keshokeshokutwa itakutesa milele daima mpaka ukiri kosa lako ...dadazangu soln ya mimba sio kutoa ama kuharibu mimba mlee mtoto wako
    hujui atakutoa lini na wapi kimaisha
    polen wafiwa mungu awape uvumilivu
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ajali haina KINGA....
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hizi ni fikra za old stone age. Ajali zina kinga!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    [​IMG] JF Premium Member [​IMG]
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    KINGA ya ajali ni nini?
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Hizo sehemu nilizokuwekea RED napata mashaka na uwezo wa ufahamu wako, na inaonesha hata umri wako unaendana na hicho ulichokiandika.
    sijaona ukisema wanaopiga punyeto kwamba wanapoteza watoto, na sikuelewi unaposema mtoto hujui atakutoa lini hapo ndio unaniacha hoi kabisa, hivi mtoto wa shule ya kata unategemea kweli aje kukutoa? nadhani unaota,................
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuacha au kuvaa kondom
     
Loading...