Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DEO FILIKUNJOMBE AMEOMBA MWONGOZO KWA SPIKA ; kuhusu fedha za rushwa rada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jun 25, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kuhusu chenji za rushwa ya rada, na hatua ya walionunua rada ,,
     
  2. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,444
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Deo anatafuta punishment kwa chama....taratibu!!
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa habari kamili mkuu, hujatusaidia kitu kwa hiki kipisi cha habari!
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    tehe!tehe!tehe!Deo sio mchumia tumbo wewe,alishasema yeye anajikosha kwa wananchi sio ccm,namkubali sana jamaa kwasas japo lichama linalo muweka mjini ni choo cha makuti
     
  5. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbunge wa Ludewa ni MWANAUME WA UKWELI ametaka kujua hatima ya waizi na madalali walio tuhujum kwenye rada na ametaka kujua maelezo rasimi kuhusu fedha zilizo rudishwa; na hatua kwa wahujum ametolea mfano uingereza walivyowashughulikia kisawasawa waizi wa fedha zetu za rada kwan upande wa tanzania serikali yetu inaonekana imezubaa kuwashughelikia wezi na madalali wale,,, lakini kwa kuwa makinda ndo mama mwenye nyumba amefunika chini ya kapeti sakata hilo!! nini maoni yako kama mtanzania uliye hujumiwa na kupigwa chenga ya mwili ?kwa sababu kimsingi watanzania hatujatendewa haki ,,
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM wasije Wakam' Chifupa au Wakam'mwakyembe.
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Natamani sana mimi ningezaliwa LUDEWA na mbunge wangu kuwa Deo Filikunjombe. Mimi mbunge wangu ni wa Magamba na katika ile orodha ya wabunge ambao hawajawahi kuongea/kuchangia bungeni tangu 2010 na yeye yumo.

    Hongera sana Deo tuko nyuma yako. Tunataka kufahamu RUSHWA ya chenji ya rada waliohusika ni akina nani? na wamechukuliwa hatua gani? Komaa kama ulivyomkomalia Boss wa TBS hadi akang'oka, utaingia kwenye historia ya ukombozi wa pili wa nchi hii.
     
  8. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ametaka maneno ya kwenye hotuba ya hawa ghasia wazir tamisemi yabadilishwe na yaandikwe hela za wizi na rushwa ya rada na sio chenji za rada kama yalivyo andikwa ,, ametaka historia ya tukio hilo iwekwe bayana 2jue iwasadie na kizaz kijacho ili uhuni huo usittokee tena na iwe mwanzo na mwisho na liwe somo
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duuu live bila chenga nimeisikia Deo is a real man
     
  10. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    waka-mkolimba kabisa maana hawana akili sio bonadamu wale!
     
  11. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Deo sio mnafiki .. Abarikiwe anafanyika baraka kwa ccm na wana ludewa they proud of him for sure!!
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,647
    Likes Received: 9,238
    Trophy Points: 280
    Deo yuko sahihi hakukuwa na chenji katika ununuzi wa Rada hata kidogo,ila kulikuwa na fedha ya rushwa na wizi ndani yake. Hivi chenji inaweza kukaliwa vikao vya muda mrefu Dodoma na London?
    Hata hivyo CCM badala ya kujinadi kuwa ina mbunge makini, wao watamkalia vikao kuwa ni ADUI na mpinzani wao. Hii maana yake ni nini? ni kuwa Rushwa na wizi huo una baraka za chama.
     
  13. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hongera Deo.
    2015 jiondoe CCM na jiunge na kina Godbless Lema ambao ni majasiri kama wewe.
     
  14. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji Wabunge kama hawa 10 tu ndani ya CCM, maana wengine watakuwa wamelala so uwiano wa uwezekano wa mabadiliko ni rahisi kwani walio active lakini wanafiki ukijumlihsa na walio active lakini si wanafiki, wanaweza wasizidi 30.
     
  15. m

    mamajack JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hana cha ukweli wala nini,kama angekuwa mwanaume kweli angepiga kura ya hapana tumsikie,akawaonesha wananchi kuwa yeye haoongozwi na matakwa ya chama.ku kaa kimya kumemprove falier.
     
  16. D

    Dabudee Senior Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM "watam-Kolimba" huyu bwana anayejifanya haujui mwelekeo ulio wazi wa chama chetu wa "mwalimu usinibaini, wajinga ndiyo waliwao: nikipata mbili moja yangu, moja yako".,
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Deo yuko poa!
     
  18. D

    Dabudee Senior Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa rushwa iligeuzwa for convenience's sake ikaitwa takrima na hamkulalamika basi hata nguruwe ikiambiwa imebatizwa na sasa inaitwa samaki, tumieni msilalamike. Au what's food for the goose is poison for the gander?.
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,647
    Likes Received: 9,238
    Trophy Points: 280
    No no no! Deo abakie hukohuko CCM na tunamwombea 2015 ashinde ili CCM itakapo kuwa chama cha upinzani iwe na wabunge makini wa kuikosoa Chadema inapokwenda kombo.
    Huwezi kuwa na chama cha upinzani chenye wabunge kama Komba na Lusinde ukategemea kuwa na serikali bora maana hawatakuja na hoja mbadala.
    Tumejionea udhaifu wa CCM ukiainishwa na wabunge mahiri wa Chadema atleast sasa serikali inajitambua. Vinginevyo kama haridhiki na hiyo CCM aende NCCR ili aendelee kuisaidia Chadema kwa kupinga yale yatakayo kuwa hayaendi sawasawa.
    Nina hakika kwa vile Chadema sio chama cha kipuuzi, hoja zake kama mpinzani HATAZOMEWA (kama ilivyo sasa) ila zitachukuliwa kwa umakini mkubwa na kufanyiwa kazi kwa manufaa ya nchi.
     
  20. m

    msengo2012 Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Deo ni mwanamume wa shoka.Mimi nadhani hili swala ni nyeti na wabunge wapewe majibu ya kueleweka vinginevyo bajeti ya Waziri mkuu Tamisemi isipitishwe hadi kieleweke na wahusika wachukuliwe hatua za kisheria hasa Andwew Chenge.Hapa ndipo tutaona wabunge wa ccm kama watashikamana tena kuwatetea wezi wa fedha za umma.
     
Loading...