Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wangu mpya anatema cheche

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Apr 13, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusota kwenye benchi la mapenzi kwa muda wa kama miezi minne na nusu, baada ya kupigwa kibuti na demu niliyempenda sana, hatimaye mwezi uliopita nimepata mwali mpya.
    My sweet mwali ananipenda kwa dhati, nasema hivi kutokana na vile alivyo commited kwangu.
    Anafanya kila kitu ambacho mwanamke bora inabidi amfanyie mumewe.
    Tatizo huyo mwenzangu ana harufu kali sana ya kinywa, kwapa na mashine..
    Hata kama ametoka kuoga muda huohuo na kupiga mswaki, harufu kali haimuishi wala kumpungua.
    Nimsaidieje? Maana chafya zitaniua mwana wa mwenzenu.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Best kama ni utani basi umefunika na kama uko serious. Nenda kwa kiongozi wako wa dini, funga ndoa halali naye acha zinaa halafu umvumilie katika shida na raha. Ndo maisha ya ndoa hayo. Na cheche zikiendelea mwoneni Daktari!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmhh!.....kazi ipo
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kaka una spidi,only 4 months ukafunika gap?duh!

    Kaka inabidi apate ushauri kutoka kwa Docter.hata hivyo hayo ni mambo madogo tu
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utazoea tu chafya kitu gani kama kifaa cha nguvu funga ndoa labda itakwisha
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahaaaa....duuuuuu...ebana eeeeeeh
     
  7. d

    damn JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kijana, unastahili sala ya toba.
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    I see...Interesting.........
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hongera na pole,
    dawa ndogo mpe dozi ya vitunguu swaumu. chukua vitungu kama vitano,viblend na maji kidogo,then asubui before leaving for work ,apate dozi ya nusu kikombe,kuoga atumie detol,or ntaweza kukusupply with essential oils perfume of ur choice, yasmin,roses ,lemon etc ,after 2months atakuwa ameshapona na anatoa harufu kama roses na yasmin,
    labda anakuwa na tabia nzuri ,ukarimu kwa ajili ya hilo tatizo lake,likishaondoka anaweza kukubadilikia kwani atakuwa ameongezeka value,ni sawa na nyumba isiyo na umeme na maji,ukishaweka umeme,maji rangi kila mtu atapenda kuja or kupanga/

    cha msingi ni kuongea naye akubali kutumia dozi na kufuata maelekezo
     
  10. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaaaa hii kali!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaa
    duh, sina la kusema hapa!!! lol!!
     
  12. Y

    YE JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vicks katikati ya mdomo na pua itakusaidia. Nunua vikopo kadhaa, ukimuona tu, we pakaza haraka mambo yatakuwa shwari!
     
  13. kuti kavu

    kuti kavu Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Well...tatizo la kwapa lianweza kuishwa kwa kutumia deodorant na vikata harufu vingine ikiambatana na medicated soaps zinazoua vimele vya ki bakteria vinavyoleta harufu, tatizo la 'mashine' pia linaweza kumalizika kwa usafi wa kina kwa kutumia medicated soap na pia ni vyema akafanye uchunguzi wa mkojo ili kujua kama ana maambukizi ya magonjwa yanayoweza kuchangia harufu kali, na ikigundulika ni hivyo basi atapatiwa dawa husika...kuhusu harufu ya mdomo kuna dawa za kusukutua ambazo zinasaidia kuua vimelea viletavyo harufu kali zinaitwa "mouth wash"....hizi zina nguvu ya ziada kuliko hizi dawa zetu za meno a.k.a kariakoo dent, lakini pia ni vyema kupata ushauri wa madaktari husika kwani inawezekan harufu ya mdomo inatokaka na vidonda vya tumbo vinaposababisha kitu kijulikanacho kama "perforated peptic ulcer"...kwa hiyo kama unampenda shemeji yetu basi ni vyema kwa utaratibu ukamshauri kutumia vidokezo hapo juu huku ushauri wa madaktari husika wa sehemu hizo i.e. Ngozi = dermatologist, mdomo - dentist na "maashine" - gynacologist

    Haya kaka...hizo ndo gharama za mapenzi....kila la heri....
     
  14. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilishawahi nipata zamaaaani, demu nikitaka vitu ilibidi nimpeleke gesthouse maake nyumbani wiki mzima harufu haiishi. Siku ikabidi nimwambie sababu ya kumpeleka nyumba za wageni. kufanya hadith ndefu fupi, alichofanya alienda kwa wamasai pale Kariakoo wakampa miti shamba, baada ya wiki tu kila kitu saafiii.
     
  15. b

    bwanashamba Senior Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du kaka pole sana mkubwa iyo isikupe edek wala nini mwanamke tabia ayo mengine yanatibik,wala usisubutu kumwacha kwa ajili iyo
    utamuumiza sana,kama kweli unampenda kama anavyo kupenda msaidie apone
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa du pole buji kwa chafya!
    na mim nasisitiza kwenda kuwaona wataalam kwa ajili ya tiba!pia ajisugue vizuri makwapani na kujisafisha vizuri hiyo machine sbb wengine wanaoga lkn hawajisuggui vizuri hasa kwapani!
     
  17. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #17
    Apr 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! kaaz kwel kwel
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole ndungu ila spidi yako kali miezi 4 tu umeziba ufa!
    Suala la harufu ya kwapa njia asilia ni kutumia limao ama ndimu kila siku asubui na jioni anasugua kwapwa kwa muda wa wk 1 inakata kabisa hiyo harufu.
    Sala la machine kutoa harufu ni kwamba huyo hajajua jinsi ya kujisafisha vizuri anatakiwa ajisafishe kwa maji mengi atumie kidole chake cha kati kujisafisha hadi pale atakapoona kinatoka kikiwa kisafi kabisa halafu achemshe maji moto aweke kwenye ndoo akalie ili ule mvuke umuingie ndani ya mashine afanye hivyo asubi na jioni kwa wk1 hivyo vote vitakwisha.
    suala la mdomo ni upigaji wa mswaki watu hawapigi mswaki vizuri wanadhan kusugua menona ulimi ndio wamemaliza wanasahau fidhi za juu ya ulimi nako kunahitaji kusuguliwa hapo huwa pana kautando kanakuwapo na ndiko kanakotoa hiyo harufu, pamoja na mouthwash kusukutua mdomo
    Pia mshauri awe anatumia deodorant,
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Yeelekea mnaishi wote na huyu unayemuita demu?? Hiyo ni zinaa,jitenge nayo?!!! Pia, kama umeshaona dosari za harufu mbaya ya jasho na mambo mengine basi, kama mtaendelea na mahusiano hadi kufunga ndoa, ni lazima baadaye itakuwa na dosari kama bado tatizo la harufu mbaya litakuwepo!!! Afadhali muachane mapema na uache uzinzi na umwombe Mungu akupe mke unaotokana na ubavu wako!!!! Omba unachotaka na tamka kwa mdomo wako, na itakuwa kwa maana tunaamini kuwa mdomo unaumba.
     
  20. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kunabinadamu wameumbwa na hali kama hiyo.....wapo wengi tuu ata apige mswaki mara mia domo kunuka ushuzi wa bubu sikia....mdomoni sijui ila kwapa hilo awe analisugua kwa ndimu kila siku asubuhi mchana jioni au akama akiona shida awe anasugua usiku kabla ya kulala......kuhusu huko kwa bibi ni hivi ndio kuna ile harufu natural inayoleta nakshi na mwamko wa mpaenzi na kuna ile harufu inayotokana na mrundikano wa uchafu hummooo kwenye kishimo kile ANUNUE DETTO YA MAJI.......KISHA AKIENDA KUOGA AAAAH......tene achukue ndoo nzima ya maji achanganye na detto aende bafuni shughuli iwe moja kumuosha bibi tuu...... SHURTIIII KILE KIDOLE CHAKE CHA KATI KIINGIE KUNAKOO MACHINE AFANYE KAMA ANACHOKONOA taratibu akikitoa kidole kile kitakua na UTOKO mweupe ka mtindi ...aingize kidole na kutoa akioshe kidole ndo aingize tena kama mara 5...6...7...YANI Amake sure akiingiza kwa mara ya mwisho kidole chatoka bila UTOKO ULE.....akifanya hivo kila siku aaaaah kunani tena harufu itapungua mwisho itaisha kabisa na utaingia chumvini kwa raha zakooo ati.....MDOMO APIGE MSWAKI KUTWA KILA AKITOKA KULA NA AWE ANATUMIA MOUTH WASHER.MOUTH SPRAY NA BIG JII BAZOKA.......UTAFURAHIA MCHEZO.
     
Loading...