Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Aug 2, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu zanguni,nimekuwa kwenye facebook takribani miaka 2 sasa na imekuwa nzuri kwangu kwani imenifanya kukutana na baadhi marafiki zangu ambao tulipotezana kwa muda wa miaka mingi hasa wa shule ya msingi. Pia nimebahatika kufahamiana na watu wengi sana na kuwa nao karibu utadhani tulifahamiana hapo awali kabla ya facebook. Nilitokea kukutana na dada mmoja ambaye tulikuwa karibu sana naye,tulishirkiana katika mambo mengi na kiasi kwamba marafiki zangu walijua kila kitu baina yetu,ilifika hatua tukaamua kwamba tunaweza kufunga ndoa,lakini takribani mwezi haji kunitembelea kama ilivyokuwa awali na pia tulipenda sana kuchat kwenye facebook hasa usiku,baadaye alianza kubadilika hadi ikafikia tuko hewani lakini akatumia saa 1 kujibu meseji yangu,suala hilo likanichanganya nikaamua kufungua akaunti nyingine nikatuma friend request naye akakubali tukawa tunawasiliana naye vizuri sana,hapa nyumbani kuna compyuta 2,nikaonganisha zote na internet,tukawa tukiwasiliana kwa akaunti zote 2 ila hii yangu anayoijua yeye mawasiliano yakawa sio mazuri kama hii mpya,nikamuuliza kwenye akaunti mpya iwapo kama ana mtu akajibu hana,na hapo awali tuliamua kubadilisha status zetu wote na kuandika 'in relatioship' ingawa hakutaka tuandike tuko na nani kwenye hiyo relationship.
    siku ya trh 2/08/2011 usiku alikuwa hewani ila hakuwasiliana na mimi kwenye akaunti yangu ya awali ila alikuwa ananijibu iwapo nitatumia akaunti mpya ambayo hajui anawasiliana na nani maana sikuweka picha! ila ilipofika asubuhi akanitumia meseji kwamba anashida na vocha kwamba anataka kuwasiliana na ndg yake aliyeko A town ambaye ni mimi bila ya yeye kujua
    KAZI KWENU WANA JF KWA NASAHA ZENU
     
  2. S

    SMART1 Senior Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote wasanii
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    so unataka tukuambie nini?


    face book siyo mtakutana na majin uko shauri zenu....
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Msani,Ukimfuatilia sana nyuki asali hutokula!
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole! achana naye huyo hayuko na wewe tena. Ila chunguza uone ni wapi 'ulipoanguka' ikiwezekana urekebishe.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mbona jibu tayari unalo.huyo atakuwa anawapanga,mpo wengi. inauma kama wewe ulimpenda kumbe mwenzako ana ku use tu.ila kuna rafiki yangu mmoja alipata mchumba face book,na ameshaolewa,mimi kwa upande wangu ,mambo ya face book huwa siyaamini.
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    dah!!!, huku uliko wewe leo ni tarehe ngapi mkuu?
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wizi mtupu!!!
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Du. usiku wa tarehe mbili august 2011?sawa. Hivi huko facebook ndo pakutongozea? Kwakweli nilikuwa na account ya facebook ikabidi niifunge kwakuwa sikuona chochote cha maana zaidi ya kuuza sura tu, huwezi kupata mchango wa mawazo wala ideal mpya zaidi ya usharobaro tu, unakuwa na friends 100 unajuana na 5 tu, utakuta wanaume kazi kuadd ladies tu kuwa friends, wengine wala hawaweki picha zao halisi.

    huo ni ujinga tu wacha facebook love story
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    watu waliotoka facebook utawajua tu threads zao.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu the same happens to me. Unajikuta kwa siku kuna friends 100 wako on line ila unaowez akuchat nao issue za maana ni wawili na wengine either hata ukituma msg hawajibu au wakichat na wewe hawana issue ya maana
    Niliifunga account mapema sana
    Issue nyingi ni za kutongozana na kuombana vocha za simu hata kama hawakujui
     
  12. innovg

    innovg Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hivi ni saa 11 jioni bado ucku trh 02-08-11 haujafika au uko far east
    ila si mbaya just dating
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Kumbe unatoa taarifa!Bora mimi sijawahi hata kuifungua hiyo facebook,i don't knw anything about facebook!
     
  14. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    U gotta be kidding me!!!ivi kuna watu bado wako serious kabisa na hizi relationship za kwenye social networks? kwanza sijui unataka uambiwe nini???
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mmh!umenistua sana,namimi nina kidem kule fb,ngoja ntafungua akaunt nyngne nikipime!
     
  16. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyie wote ni vicheche!
     
  17. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli FB ni mtandao wa kuuza sura tu. Mimi naitumia kutunza picha zangu ninazopiga na washkaji zangu wakiniTAG basi nazikusanya poa.Lakini kwa habari ya Mahusiano huko ni kuzinguana tu. Kwanza angalia Profile za wadada kisha angalia za watoto wa kiume yaan sanaa tupu.Anyway mmekutana wote sanaa mtindo1. Vipi uklijiunga na Dating Club?
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mkuu! Kuchukua demu facebook ni sawa sawa na kumtongoza baa maid..
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    halafu wewe, hebu nenda ukaaccept friendship request yangu kule.
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bongo dalisalam alijisemea Prof jay cheni ya bandia kwa fedha bandia basi ngoma drooo
     
Loading...