Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu anahisi kuwa Mama yamgu Hampendi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Freddy81, Aug 27, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman mi mwenzenu demu anahisi kuwa hapendwi na mama mkwe, so nataka nimwondolee hiyo fikra katika akili zake, ni njia gani ambayo mnaweza kunishauri waungwana? Nahitaji sana maoni yenu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Ni kumuhakikishia tu kwamba Mama Mkwe hana matatizo naye, na labda kumwambia Mama aonyeshe upendo na furaha kwa shemeji yetu.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Kwanza nikuulize, huyo demu yeye mwenyewe anampenda mama mkwe?

    ...wrong bro, wrong! huwezi kumlazimisha mtu ampende/kumwonyesha furaha binadamu mwingine. These things comes natural...

    Mama zetu hawakurupuki tu "kuwa-doubt" hawa wenzetu.
     
  4. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu usilogwe kabisaaa!! wacha nature i-take njia yake.

    Huyo dada kwanza atakuwa na matatizo, utaanzaje kusema eti mama mkwe hakupendi, kwani yeye anataka aolewe na mama mkwe?? Yeye msichana anafanya juhudi gani kuhakikisha mama mkwe anampenda?

    Hao ndio vishetani vinavyoingia kwenye familia na kuanza kuvuruga na kuvunja undugu/mahusiano. Anataka wewe ugombane na mama yako?

    Kaka yangu zinduka, mchunguze vizuri huyo dada, wewe umeishi na mama yako na unamfahamu vizuri sana. Unaweza ukaisoma dhamira ya mama yako. Kama ni kweli mama yako hampendi demu wako basi jua kunako issue kwa huyo mpenzi wako. Usichukulie mambo juu juu. Kaa na mama akupe mtazamo wake, unaweza ukaushukua ushauri wake au ukauacha lakini utakuwa umeelewa kinachoendelea, na itakusaidia jinsi ya kuishi na demu wako.

    Vinginevyo kama umezimika sana basi we endelea na mpenzi wako na umwambie asiangalie mama mkwe anampenda au lah, ila hiyo haifai. Lazima mpate baraka toka kwa wazazi.

    Mama kutompenda mkwewe mara nyingi inatokea kama wewe kaka upo karibu sana na mama yako. Mvutano utakuwepo. Kinachotakiwa huyo binti ajue jinsi ya kum-treat mama mkwe. Hao wamama wanachohitaji ni heshima kidogo tu, umjali kama amekuzalia chema, BASII, na urafiki utakuwepo.
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ushamuuliza kwa nini anafikiri mama yako hampendi?
     
Loading...